• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThinkChange nUnlock v1.0 - Mở Khóa như Iphone cập nhật trang 3

jackpham

Đây là ứng dụng mở khóa phím mô phỏng theo Iphone dành cho 5800.
Sau khi cài đạt xong, bạn cho chạy ứng dụng.
Bấm phím tắt màn hình của máy, sau đó bật lên. Bạn sẽ thấy thanh trượt mở máy giống như Iphone.

Cách cài đặt:
- Install file nUnlock_Crack.sis
-Click vào icon vừa đc install và register với key chọn bất kỳ số nào. Sau đó thoát khỏi ứng dụng.
-Tiếp tục install file nUnlock_S60v5_signed.sis dành cho 5800.
Bây giờ bạn có thể dùng được ứng dụng này trên 5800.

Last edited by a moderator:

maximux3000

wow cái này hay lắm down về thôi thanks

Jack ui cho hỏi chút cái này sử dụng rất ok mà mình chinh tắt cái cần gạt đi để sử dụng riêng cái umlock kia ko, ko cần phải gạt lên gạt xuống nữa.

TruongHan

Super V.I.P
wow cái này hay lắm down về thôi thanks

Jack ui cho hỏi chút cái này sử dụng rất ok mà mình chinh tắt cái cần gạt đi để sử dụng riêng cái umlock kia ko, ko cần phải gạt lên gạt xuống nữa.

Bó hands,nút gạt dính tới phần cứng rồi :D

kidkylin

cái nì cũng như 1 dạng màn hình chờ, nhưng hay ở chỗ là gạt nút bên hông thì nó tự động hiện :) chứ fím Slide thì ko cấn kéo Slide mà ấn nút menu cũng ra cả, chả cần Slide to unlock :)

nobodycfm

Tiện đây các bác cho tui hỏi có cách nào dùng phím chụp ảnh để mở khóa không chữ phải gạt 2 lần mới mở được khóa thấy bất tiện quá

levanquyen2210

Đây là ứng dụng mở khóa phím mô phỏng theo Iphone dành cho 5800.
Sau khi cài đạt xong, bạn cho chạy ứng dụng.
Bấm phím tắt màn hình của máy, sau đó bật lên. Bạn sẽ thấy thanh trượt mở máy giống như Iphone.

Cách cài đặt:
- Install file nUnlock_Crack.sis
-Click vào icon vừa đc install và register với key chọn bất kỳ số nào. Sau đó thoát khỏi ứng dụng.
-Tiếp tục install file nUnlock_S60v5_signed.sis dành cho 5800.
Bây giờ bạn có thể dùng được ứng dụng này trên 5800.
Em tưởng bác tìm dc cách j hóa bác sửa tên bản cho s60 v3 đã cra-k
thực chất nó là bản cho s60 v3. Bó tay bác đấy. Có một topic khác lập trứoc bác rùi mà bác không xem à?.http://pdaviet.net/showthread.php?t=56321
bác vào đây doc cái này nha. Và xem bài này nữa :http://pdaviet.net/showpost.php?p=718822&postcount=8
Anh em pdaviet post bài loạn xị ngậu:-?

Kojiro

Super V.I.P
Em tưởng bác tìm dc cách j hóa bác sửa tên bản cho s60 v3 đã cra-k
thực chất nó là bản cho s60 v3. Bó tay bác đấy. Có một topic khác lập trứoc bác rùi mà bác không xem à?.http://pdaviet.net/showthread.php?t=56321
bác vào đây doc cái này nha. Và xem bài này nữa :http://pdaviet.net/showpost.php?p=718822&postcount=8
C:-?

Bạn nên phân biệt thế nào là giớ thiệu Pm thẳng từ nước ngoài và thế nào là test xong rồi giới thiệu nhé!

Đề nghị bạn xem lại câu này: Anh em pdaviet post bài loạn xị ngậu. KJR ko đồng ý :|

levanquyen2210

Bạn nên phân biệt thế nào là giớ thiệu Pm thẳng từ nước ngoài và thế nào là test xong rồi giới thiệu nhé!

Đề nghị bạn xem lại câu này: Anh em pdaviet post bài loạn xị ngậu. KJR ko đồng ý :|

Topic này thực ra cũng giống với bác truonghan da post b, bài của bác ý còn có video , cách thức mua bản quyền .... Chỉ khac có 1 điều topic này thêm cách dùng full. Mà thực ra trong topic của bác truonghan mình đã bày cho cách dùng full rui (giống hệt cách của bác chủ thớt này). Chưa kịp bảo bác chủ thớt đưa linh lên đầu thì xuất hiện bài này.Nếu em nói quá mong ác bác thông cảm.

TruongHan

Super V.I.P
Mình nghĩ không nên căng thẳng như vậy,ở đây mục đích chính là chia sẻ cho tất cả mọi người.Những gì mình tìm tòi được,sau khi test ok thì việc đầu tiên là sẽ post lên PV
Đôi khi sơ ý có thể trùng bài nhau,có thể gom lại,trình bày cho hoàn chỉnh
PS :Mục đích chủ yếu là chia sẻ những gì mình biết,vui vẻ nhé cả nhà ;)

levanquyen2210

Mình muốn căng thẳng lam j. Chỉ có điều trước khi post bài nhìn trước ngó sau một chút.

kidkylin

Nếu Post bài sai quy định hay trùng lặp thì tự khắc MOD sẽ can thiệp, việc jì bác fải nóng :) anh em PV cả mà :p

Hoden

Super V.I.P
ai mà không mắc sai lầm.đừng làm diễn đàn này nóng lên nữa.mà đâu có j phải lớn chuyện đâu

duonghoang79

bạn ơi,sao mình chạy fai crach ko đc,Pm này co cần sign ko?máy mình chưa unlock,giúp mình với:O