• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThinkChange nUnlock v6.00 S60v5 Full - Khoá máy giao diện IP VH bởi Johny

votinh484

mình vẫn chưa thử bản việt hóa của bạn này, nhưng hồi trước có down của bác kienvp, cài xong thì vào phần mền nhấn tùy chọn=> đăng ký ứng dụng
Download các bạn cài thử bản này xem sao:-?

SunshineVietNam

đúng là thành viên mới có khác, thì vào PM ThinkChange-nUnlock-v6.00 mới vừa cài đó

Không phải đâu bạn ạ, đúng là vào pm này nhưng ko biết chỗ để nhập code regis vào chỗ nào cả :-?, chỉ có mục mua ở Ovi thôi, còn lại là thông tin, cài đặt ....v.v....... :|
P/s : A Johny xem lại kìa ;)

votinh484

Không phải đâu bạn ạ, đúng là vào pm này nhưng ko biết chỗ để nhập code regis vào chỗ nào cả :-?, chỉ có mục mua ở Ovi thôi, còn lại là thông tin, cài đặt ....v.v....... :|
P/s : A Johny xem lại kìa ;)

bạn down thử bản của mình vừa Up ở trên xem cài được ko nhé, đó là bản V6 của anh kiênvp đó

calcalcal

bạn down thử bản của mình vừa Up ở trên xem cài được ko nhé, đó là bản V6 của anh kiênvp đó
ok :-bd :
Cảm ơn bạn. đã có chỗ đăng ký rồi.
NGoài bản này ra các bạn khác bị cắt cái phần nhập key.