• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH OFFLINE MỪNG XUÂN NHÂM THÌN

khong_co_ai

Active Member
Ta đã trở lại và lợi hại hơn xưa :D

Câu này nghe quen quá. Trắc vợ về quê nên to mồm đ.ây. Nhớ ra rồi, ngày trước anh cũng nói thế
Thế anh em thích đi otô hay xe máy để anh còn tính đây

mrlingling

Active Member
còn 1 tuần nữa, các bác chốt danh sách rồi tính phương tiện đi lại và lệ phí :D e thì e nghĩ cứ cái gì an toàn thì đi :)) nhảy xe bus cho hay bác ạ

khong_co_ai

Active Member
Mời Anh em chiều thứ 2 (30/1) ra 31Chi lăng để bàn bạc cụ thể về chuyến đi nhé.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Các bác cứ bàn đi nhá.em xungg phong làm thư ký thu xiền.=))=))=)).em thích oto.bus mệt lắm.

kdv2108

Active Member
Xời,"dững" 3 topic cho vụ đầu năm cơ à?
Anh nhất trí,Trung xem thế nào?Quân số,thời gian,địa điểm,hậu cần...?
Anh em xem ngày hôm đó có bận rộn j thì báo trước để căn chỉnh nhé.

bemeolovepethuy

lại chém nữa này ~X( ~X( ~X( ~X( ~X( ~X( ~X(

Mục tiêu đầu tiên đã lên thớt là .......khà khà =))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
thế món ăn thì sao anh :))

ps : tặng anh em con mèo cho anh em pv hd nhậu
Ôi quý hóa quá. Đầu năm mới được "phong bang chủ" ghé thăm nhà lại tặng "con mèo dễ thương" để cho anh em nhắm rượu thế này thật là không biết nói gì hơn lời cảm ơn.

PhamHien

Em có đề nghị là các bác nên tập trung vào việc bàn bạc chương trình, nội dung offline, phương tiện, máy móc, nhân sự...để tránh loãng topic. Mọi bài viết không liên quan thì nên lập tocpic "chém gió" riêng ạ! Việc tổ chức offline vừa là truyền thống CLB, vừa là cơ hội gặp gỡ, học hỏi, cập nhật thông tin, trao đổi kinh nghiệm...chứ không chỉ đơn thuần là một cuộc "ăn chơi". Bác nào là mem mới xin vui lòng xem qua NQ CLB và đăng ký làm thành viên cho đủ thủ tục, tránh việc hô hào rồi lại không tham gia. Do vậy chúng ta nên nghiêm túc vì còn nhiều CLB bạn bè khác bên cạnh chúng ta!

Thông cảm cho PhamHien nói thẳng!

bemeolovepethuy

trước hết em xin lỗi toàn thể a em pv hải dương.em cũng chỉ muốn vui vẻ 1 tý nhưng đã làm ảnh hưởng tới toppic.có lẽ với tụi em thế này là bình thường vui vẻ nhưng với các bác lớn tuổi lại nghĩ lại nghĩ tụi em hỗn láo.em nói thẳng các bác thông cảm.lần này em nhận khuyết điểm.