• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông Báo: Quyết Định Thành Lập TỔ GAME PDAVIET

CongVoi

Super V.I.P
Thân gửi đến toàn thế anh em dùng HĐH SYM. Hôm nay thay mặt BĐH SYM, CV xin ra quyết định thành lập [TỔ GAME PDAVIET].

Nhằm mục đính nâng cao Chất Lượng của Box Game và Phong Cách Riêng của PDAviet. CV xin ra quyết định thành lập này. Với ưu thế hiện nay là Game được chơi rất phổ biến và số lượng game đc tạo ra mỗi ngày là không ít. Tránh tình trạng post bài ồ ạt Game nhiều mà chơi chẳng được bao nhiêu.

Game mới sẽ được [TỔ GAME PDAVIET] cập nhật thường xuyên. Và có những game hay sẽ được Review lại (Dù đã post rồi).

Tuyển mộ các bạn có ý định - tâm huyết cũng như nhiệt huyết đối với sự phát triển chung của box Game SYM nói riêng và PV nói chung. [Các bạn ít nhất cũng phải post được 1 bài đạt tiêu chuẩn đã ;) ]
Số lượng thành viên: Không Hạn Chế

Quy Định Chung:
-Về cách Post bài: Tham khảo chung bài này
Tất cả những bài Post tiêu đề sẽ có là: [Tổ Game PV]....
*Ví dụ: [Tổ Game PV] asdcr@ck
File đính kèm: Sẽ thêm PDAViet.net vào .
*Ví dụ: asdcr@ck.PDAViet.net.zip
Đây là Phần Mềm chụp hình có dấu PV: http://vnnshare.com/download.php?file=939979442

Khen thưởng: Đối với những thành viên tham gia nếu thể hiện xuất sắc sẽ được đề cử vào các vị trí thích hợp: Vip.T.Mod....

[TỔ GAME PDAVIET] với các thành viên Chính là(Sẽ cập nhật thường xuyên khi có thành viên mới gia nhập):

Trưởng Game
: CongVoi
Phó Game: nouvu2372

Thành Viên:
1. dung1291985
2. k7rapper
3. q630666
4. traihp9001
5. meocon7641
6. lephunghien
Thay mặt BĐH SYM
AdvMod CongVoi

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Trước hết mình rất vui khi được bạn Voi mời gia nhập [Tổ Game Pdaviet] với vị trí là Phó Gamer - Hi vọng chúng tôi sẽ tạo ra được nhiều topic Game hay có ý nghĩa để đóng góp cho nhu cầu Game của các bạn nói chung và trên diễn đàn nói riêng.

XIN CHÚC MỪNG NGÀY KHAI TRƯƠNG 31/3/09

nouvu2372

Sau đây là Logo mình làm thử,Mong có đc ý kiến-Dùng chung hay chỉnh sửa gì nữa?

nouvu2372

E đang nói logo trên hay dưới :) Nếu dưới thì ok, còn trên thì giữ nguyên nhé!

Cái trên là mình dùng chương trình chụp mà-Em đang đề cặp cái dưới,vậy ổn he?Còn chờ Sếp Voi đi học về duyệt >:)

CongVoi

Super V.I.P
Sau đây là Logo mình làm thử,Mong có đc ý kiến-Dùng chung hay chỉnh sửa gì nữa?

E đang nói logo trên hay dưới :) Nếu dưới thì ok, còn trên thì giữ nguyên nhé!

Cái trên là mình dùng chương trình chụp mà-Em đang đề cặp cái dưới,vậy ổn he?Còn chờ Sếp Voi đi học về duyệt >:)

Cái Logo đẹp đấy.Thu nhỏ gọn lại nữa là ổn!!!

kanvicofbon

Hé hé, đã quá, em đang trông chờ Games của mấy huynh đây, em sẽ làm tester trung thành của [TỔ GAME PDAVIET] :D

dung1291985

cho e đăng kí 2 tay 3 chân lun :D, mà bài viết của tổ game thì cho chung vào 1 topic đính chứ nhỉ, post như các bài khác thì cũng .... ko tiện theo dõi lắm :D

LRA

Sao không gọi là nhóm game? Tổ nghe nó cứ thế nào ấy.

CongVoi

Super V.I.P
cho e đăng kí 2 tay 3 chân lun :D, mà bài viết của tổ game thì cho chung vào 1 topic đính chứ nhỉ, post như các bài khác thì cũng .... ko tiện theo dõi lắm :D

Hoan nghênh hoan nghênh :D.Việc cho vào chung 1 Topic hơi khó vì Game cần phải có thảo luận mà :(

Sao không gọi là nhóm game? Tổ nghe nó cứ thế nào ấy.

Mình thích từ Tổ hơn :d