• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo thay avatar nhân ngày quốc tang đại tướng VÕ NGUYÊN GIÁP !

Taki7610

Unlock_GSM
Thông báo thay avatar nhân ngày quốc tang Đại Tướng VÕ NGUYÊN GIÁP

- Để tưởng nhớ cũng như kính trọng đến vị tướng anh hùng của Dân tộc VÕ NGUYÊN GIÁP, anh em PDAVIET xin vui lòng thay đổi Avatar của mình thành hình của Đại Tướng trong 2 ngày quốc tang 12/13 tháng 10 . Với sự kính trọng cũng như sự tri ân sâu sắc toàn thể thành viên PDAVIET cũng như đồng bào cả nước chúc Người ra đi thanh thản !

- 1 số hình ảnh đại diện anh em có thể lựa chọn :

blackdoor

Manager
Đề nghị các thành viên diễn đàn ủng hộ. Tướng Giáp là vị anh hùng dân tộc trong tim mọi người Việt Nam.

pentiumd805

Mình ủng hộ admin và mode.

pakapo125 ---> Thế này mà còn spam được, không thể chấp nhận. Đề nghị admin và mod xóa nick, ban luôn...

saodoingoi142

Moderator
NHỮNG CON NGƯỜI LÀM NÊN LỊCH SỬ !!!

Từ trái qua: Cố Tổng Bí thư Trường Chinh, Chủ tịch Hồ Chí Minh, Cố Thủ Tướng Phạm Văn Đồng, Cố Đại tướng Võ Nguyên Giáp

Đây là thế hệ mà sử sách Việt Nam gọi là 4 huyền thoại " Đồng-Trinh- Minh-Giáp". Đời đời khắc ghi!!!

VĨNH BIỆT CỤ ĐẠI TƯỚNG VÕ NGUYÊN GIÁP !!!

"VĨNH viễn từ đây nước Việt ơi!
BIỆT tích rồng thiêng chí cao vời
CỤ đi sông suối tràn đẫm lệ
ĐẠI tùng tróc gốc mảnh trăng rơi
TƯỚNG già chí lớn năm châu phục

VÕ đức vang rền bốn biển khơi
NGUYÊN vẹn tấm lòng dân với nước
GIÁP cởi nhẹ về chốn thảnh thơi!"

(ST)

Taki7610

Unlock_GSM
Xin cảm ơn anh em đã quan tâm và chia sẻ . Đại tướng đã trở về quê mẹ an nghỉ. Nên thông báo này cũng sẽ chấm dứt từ ngày hôm nay. Một lần nữa xin gởi cảm ơn sâu sắc đến toàn thể anh em PDAVIET đã hưởng ứng lời kêu gọi trên !