• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO - ỦNG HỘ CỔ VŨ PHONG TRÀO VIỆT HOÁ UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
THÔNG BÁO - ỦNG HỘ CỔ VŨ PHONG TRÀO VIỆT HOÁ UIQ3.0

Bây giờ phong trào Việt hoá trong PV đang lên rất cao.Và trong đó có UIQ của chúng ta,nhưng mình thấy số lượng thành viên vào khu vực Việt hoá quá ít.Vì thế vì tinh thần người Việt các bạn hãy vào ủng hộ chúng tôi để chúng tôi có thể tạo ra được càng ngày càng nhìu PM Việt hơn nữa.Người Việt dùng tiếng Việt mới chuẩn phải không các bạn.Cám ơn sự quan tâm của các bạn!!!
Links sang bên khu: Việt Hoá UIQ3.0

CongVoi

huynhminhhung

đúng vậy các bạn , từ lâu mình đã thích và rất ủng hộ về phần Việt hóa này , mình là người Việt dù sao TV vẫn chuẩn cho mình hơn nhiếu . cảm ơn các pro đã nhiệt tình và cố gắn hơn nữa

calvinklein87

đúng đó người việt sài PM việt cho nó bro !!!! em chuẩn bị sang bên kia!!!thì cũng lun bên mình cái PM việt cho bạn My lắc mắt chơi ka..ke:p
lun ủng hộ các mod nha..có gắng nhiều hơn nữa

Son_Nguyen

Mình cũng thích mấy vụ Việt Hóa soft này, anh em nào biết cách thì chỉ cho mình với!! Vốn Tiếng Anh của mình ko đến nỗi nào đâu!!b-)

decon

Cong voi nói rất đúng,người việt nên sdụng tiếng việt.nếu giúp đượ̣c gì mình sẽ giúp.thanks mấy pro.chúc sức khoẻ ae.

tixunym

Hi các bạn,
Chủ đề này hay lắm chứ, đã kêu gọi được tinh thần dân tộc của anh chị em mình =D>
Nhưng mình còn hơi suy nghĩ về việc các phần mên made in Vietnam bi hack cũng hơi nhiều đấy, phải không các bạn..... :p

daicaphuong

Ủng hộ hết mình vì vốn tiếng anh mình không nhiều
người Việt Nam Ủng Hộ soft Việt Nam=D>=D>=D>=D>