• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin mới nhặt được

sonnguyen_uiq3

hôm nọ xem tivi,nghe nói có một phẩn mểm mới cực hay,hỉnh như tên lả missque hay gir đó,mỉnh ko biết chính xác,nghe loáng thoáng,nó có thể điểu khiển camara,máy nghe nhạc....của chiếc điện thoại khác.vả đặc biệt lả nó cỏn nghe lén khi ngưởi đó đang đảm thoại.mỉnh xem trên vctv9,ko biết có bạn nảo xem ko.mirnh xin lỗi vỉ lập chủ để nảy.nếu ko dược nhở mod xóa giủm hen

O9xx19xx29

Troài - có phần mềm dạng java gọi là Hack Bluetooth - làm được mấy chức năng remote máy khác như nhắn tin, gọi điện ...
Mình đã thử dùng con K810i remote sang W950i ngon lành tuy nhiêu các phím bấm đôi khi không đồng nhất nên phím cũng khó. Tuy nhiên để remote được thì vẫn phải hỏi sự đồng ý của máy đó - người ta okie mới được .
Nhạc nhẽo cũng bật được...

Chắc là cái này thôi - chứ cái giống như bạn mô tả có vẻ hơi ko logic bởi cách hack điện thoại qua sóng vẫn chưa thấy ai bảo làm được

sonnguyen_uiq3

Troài - có phần mềm dạng java gọi là Hack Bluetooth - làm được mấy chức năng remote máy khác như nhắn tin, gọi điện ...
Mình đã thử dùng con K810i remote sang W950i ngon lành tuy nhiêu các phím bấm đôi khi không đồng nhất nên phím cũng khó. Tuy nhiên để remote được thì vẫn phải hỏi sự đồng ý của máy đó - người ta okie mới được .
Nhạc nhẽo cũng bật được...

Chắc là cái này thôi - chứ cái giống như bạn mô tả có vẻ hơi ko logic bởi cách hack điện thoại qua sóng vẫn chưa thấy ai bảo làm được

ayza,dạ thưa anh cái nảy em có nghe nói rổi,đẳng nảy em nghe nói có cả nghe lén cuộc gọi luôn mới ghê chứ,hôm đó em xem lả cái thẳng dẫn chương trỉnh chung với thẳng CHI BẢO nói rõ mả,mả anh có chương trỉnh java như của anh nói ko?post lên em dủng thử nha.mỉnh post bải nảy lên thủ xem có anh em nảo có nghe thông tin gỉ vể nó ko,chứ em cũng chưa biết lả có viết cho uiq3 ko nữa.anh em thử tỉm kiếm xem sao nhé

drbadboy

trước mình xài k750 hack từa lưa hết.nhưng dòng W của sony bị hack mạnh nhất.nokia thì chỉ hack call dc thôi (1 số cái tải sms về dc nữa)