• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin mới về frimwre v60.0.005 của 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

seaholland

dù không chính thức sẽ dc nâng cấp cho n5k8 , nhưng nếu đã demo trên nó thì chắc AE cũng có thể có cách đưa nó vào 5K8 nhỉ

tungtt

Lâu lâu forum lạnh quá giờ tung tin để chém gió hả MOD. Locked lại cho xong... mừng hụt...

Em_be_hu

Hix nếu đúng như vậy thì Nokia bán những dòng máy sau này bằng niềm tin ha! Ai cũng mua N5800 hết :u

Anther1991

Hix nếu đúng như vậy thì Nokia bán những dòng máy sau này bằng niềm tin ha! Ai cũng mua N5800 hết :u

Có thể nokia sẽ ra chiếc điện thoại có chức năng giống 5800 nhưng cpu là 800 Mhz, camera 5 Mpx, bluetooth 3.0, pin 1500 mAh thì vẫn bán chạy như thường ;;)

assassinzero

Mình test Xplore trên X6 là 434hx nhưng vẩn chậm như 5800 192hz :D Cảm ứng nhạy nhưng rùa bò :)).
CPU cao thì tốn PIN thôi mà. nhưng vẫn thĩ 600hx :)

Ko biết clip này thì sao nữa, Tháng 4/2010 :D
[video=youtube;sUYnNDya9D8]http://www.youtube.com/watch?v=sUYnNDya9D8&feature=related[/video]

ngoanrazor

Well-Known Member
Mình test Xplore trên X6 là 434hx nhưng vẩn chậm như 5800 192hz :D Cảm ứng nhạy nhưng rùa bò :)).
CPU cao thì tốn PIN thôi mà. nhưng vẫn thĩ 600hx :)

Ko biết clip này thì sao nữa, Tháng 4/2010 :D
[video=youtube;sUYnNDya9D8]http://www.youtube.com/watch?v=sUYnNDya9D8&feature=related[/video]

cpu cuả 5800 là 434mhz nha bn ko fải 192 đâu (kái này do lỗi trog thư viện Api người ta wên sửa từ sym cũ nên lúc pm gọi api đó nó lun trả về 192mhz), cấu hình x6 = 5800 lun

ngyntom

thông tin lần này có vẻ đáng tin cậy,nếu 5800 đc nâng cấp thì wá tuyệt

troiam91

Tăng xung cho CPU có siêu tưởng quá ko? Đó là phần cứng mà. Chẳng nhẽ Nokia ép xung à ^^!

tmt13tb

mong là a 5k8 được nâng lên sympian^3 .a ấy mà được lên thì đàn em 5230 chắc cũng được ăn theo (hy vọng hơi mong manh ) :))

Status
Không mở trả lời sau này.