• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về FW mới của 5800! 40.0.001???

Status
Không mở trả lời sau này.

quocvu88_dn

Cũng mong là có thật

Mình cũng tin là trước sau gì rồi Nokia cũng thêm kinetic scrolling vào 5800 thôi, nhưng không biết là đến khi nào.
Bữa trước có thông tin là sau bản FW 2.0 của N97 một tuần, mà chờ dài cổ không thấy.
Hy vọng là cuối tháng 11 này sẽ có được bản FW mới của 5800. Cứ chờ mãi cái ngày được vuốt thanh danh bạ và danh sách bài hát... Với lại có đồng thời shorcut và contact trên màn hình chủ cũng thật là tuyệt. Cần gì phải 20 contacts chứ, 4 là được rồi.
Nói vậy thôi chứ cũng phải chờ. Hic. Chấp nhận dài cổ luôn vì từ khi dùng điện thoại đến giờ thấy cảm giác dùng 5800 là thích nhất ( không so với những điện thoại đắt tiền hơn nha. mà có khi mấy cái đắt hơn thì tính năng cũng bằng nó thôi)
Một vài tâm sự chia sẻ cùng anh em.
Chúc mọi người vui vẻ, sớm được vọc FW mới.:p

cau3dtn

hôm rài xung quanh mình bọn nó đua nhau chơi mấy cái iphone 2g giá 6 chai .thấy thèm thèm... hy vọng FW này sẽ giúp mình chung thủy với 5k8 hơn oe oe ....

tuancao85

bạn này làm sao zay,làn song 3g đang lan toả mà bajn lai thich 2g là sao.
Posted via Mobile Device

tuancao85

mà hiện nay cò fone nào giá tầm 6trieu ma hon dc 5800 ko nhỉ cac bro.chak ko nhi.
Posted via Mobile Device

Kenji1992

hôm rài xung quanh mình bọn nó đua nhau chơi mấy cái iphone 2g giá 6 chai .thấy thèm thèm... hy vọng FW này sẽ giúp mình chung thủy với 5k8 hơn oe oe ....

mấy h rồi mà còn sài 2G , ai cũng mún sài 3G riêng bạn sài 2G , với lại với cái giá đó thì chắc hàng "dựng" thôi hok có hàng rin đâu . nên thận trọng
p/s : kt bằng NSU chưa thấy có FW mới

cau3dtn

hì ^^ tại bọn nó chơi game cửa em iphone nhìn vãi chè đậu wa ..
FW này có đc cái đồng hồ tròn tổ bố như Omnia thì hay phải biết

ngoanrazor

Well-Known Member
Ko bít sao china ko làm fần mềm vuốt danh bạ và nhạc nhỉ? Jống như bàn fím ảo đó, nó đc nhúng vào hệ thống lun

saudoi83

2G bây giờ làm gì còn hàng mới, toàn hàng bọn China d0g dựng lên thôi, ai thấy thèm cứ mua mà dùng, không có 3G, không có GPS, nghe nhạc thì tệ, chụp hình cũng tệ, đã thế chẳng có bảo hành gì cả, thế mà hơn 6tr. Tiền không có chỗ xỏ à.

hunght1

Đợi hoài mà vẫn chưa thấy tăm hơi cái 40.0.001 đâu nhỉ:(. Hjx..........

cau3dtn

2G bây giờ làm gì còn hàng mới, toàn hàng bọn China d0g dựng lên thôi, ai thấy thèm cứ mua mà dùng, không có 3G, không có GPS, nghe nhạc thì tệ, chụp hình cũng tệ, đã thế chẳng có bảo hành gì cả, thế mà hơn 6tr. Tiền không có chỗ xỏ à.
chỗ này bán giá bao hàng luôn .xài chán thí bán lại tiệm sẵn sàng thu vào cho mình . thằng bạn mua xài 3 tháng trời ,ra bán lại cho chủ tiệm nó thu lại với giá 5chai rưỡi ,tức là lỗ có 5 xị thôi .
@ : Theo như anh em dự đoán thì bao giớ mới có 40.0.001 vậy ???? 1 tháng nữa ko ??

xsamxungx

hehe anh em hi vọng nhiều wa mình thì thôi đến đâu hay đó chứ như 2.0 hồi trứoc lại 1 phen ngồi chờ rùi chả đựoc gì nghe thông báo sau FW của n97 là có mà bay h có thấy gì đâu

alphablue90

hehe anh em hi vọng nhiều wa mình thì thôi đến đâu hay đó chứ như 2.0 hồi trứoc lại 1 phen ngồi chờ rùi chả đựoc gì nghe thông báo sau FW của n97 là có mà bay h có thấy gì đâu

ai bảo ko có fw mới, có fw mới nhưng để là sửa lỗi của fw v30:))

quocanh1986

hic,cái fw demo này là phần mềm mà các bác
cài phần mềm này là có như thế thui

xetangleocay

nói chung là xài con 5800 này đau tim+ hồi hộp+thất vọng!!! chẳng biết có thật hay không mà cứ mỗi lần đọc được tin là có FW mới là tim mình nó cứ nhảy nhộn lên!!! mong là thằng NOKIA không đến nỗi nhẫn tâm khi đối xử với con kưng của mình như vậy!!!

hakudo2408

hi vọng đời cảm ứng đầu tiên của Nokia này sẽ ko bị vứt bỏ, em quýt tâm xài 5800 :D:D

levibinhdinh

hi vọng đời cảm ứng đầu tiên của Nokia này sẽ ko bị vứt bỏ, em quýt tâm xài 5800 :D:D

nó ko phải là cảm ứng đầu tiên đâu - và mấy con đầu tiên cũng đã bị vứt bỏ thiệt rồi !!!:-? :-? :-?

taolahoan

vấn đề là 5k8 cũng bán được kha khá . chứ không như mấy con cảm ưng đầu tiên . mới lại ngày xua chưa thịnh cảm ứng :D mình vẫn hi vọng là có fw mới vấn đề là time thôi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.