• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Throttle Launcher và Non sense rom cho Imagio

kenu97

Nếu các bác đã chán việc uprom với Senese UI mà lại thất vọng với giao diện mặc định nhàm chán của WM thì thử qua cái Throttle launcher này xem

Theo em thì nên up 1 bản rom clean hoặc rom nào mà ko có HTC Sense (ví dụ như bản rom Non-senese 6.5 Titanium của maisonpulaski trên PPCgeeks

Xem qua Demo ở đây
[video=youtube;NphlhkHLX6Q]http://www.youtube.com/watch?v=NphlhkHLX6Q&feature=player_embedded[/video]

Link down và tham khảo

E đang down về để nghịch thử xem sao.

PhamQuang

Manager
Sản phẩm PocketPC của HTC được nhiều chú ý và cao giá một phần chính nhờ vào ứng dụng SENSE.
Nếu bỏ đi thì thà mua mấy con Acer S200, SS i8000, Toshiba ... mà chơi còn hơn.

Có lẽ do khó port SENSE 2.5 quá nên người ta bỏ nó đi cho dễ Cook ROM đây mà. :D

kqminh

phải nói là cái throtle launcher này chạy chán kinh các bác ạ , nhìn xấu hơn trong video nhiều , mà cái bản rom của maison mình thấy nó chạy kì cục làm sao ấy , không mượt , cảm ứng mất nhạy hẳn

kenu97

E mới test xong hqua, cái này đúng là gọi là nghịch cho vui chứ ko hữu dụng tí nào cả.

kenu97

Sản phẩm PocketPC của HTC được nhiều chú ý và cao giá một phần chính nhờ vào ứng dụng SENSE.
Nếu bỏ đi thì thà mua mấy con Acer S200, SS i8000, Toshiba ... mà chơi còn hơn.

thì e mới nói là để nghịch cho vui, ko thích nghịch thì để nguyên đấy , Nếu thế thì up rom, thay đổi các thứ làm gì. Mua đt thường dùng cũng được mà.