• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN BÀI GIẢNG CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH Y KHOA (15GB)

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo : Anh em có thể chia sẻ địa chỉ hoặc luôn Link Bộ tài liệu này ở bất kỳ diễn đàn nào khác, có thể ghi nguồn PDAVIET, Badamgiak23 hoặc không gì cả...quan trọng là có thể giúp ích nho nhỏ cho 1 ai đó cũng đi theo con đường Chẩn Đoán Hình Ảnh như các bạn...

Thân !!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Để ý thì thấy phần X-Quang có vẻ được các bạn quan tâm nhiều hơn cả, vì thấy số lượng Download nhiều hơn phần Siêu Âm sau 1 thời gian cùng Upload vì vậy đang mải mê Upload phần Siêu âm mới quay sang 2 bài X-Quang...để em đầu tư cho xong phần Siêu Âm rồi sẽ tiếp phần X-Quang tiếp...

Badamgiak23

Super V.I.P
SA SẢN THAI BÌNH THƯỜNG QUÝ I

* Kiểu File : PowerPoint2003

* Link Download trong File đính kèm

:O:O:O

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo : Các bạn có thể chia sẻ Link Topic này tại bất kỳ Forum nào, có thể ghi nguồn PDAVIET hay hoặc badamgiak23 hoặc không ghi gì cả...chỉ mong nó đến được với nhiều người cần nó và giúp ích cho họ dù là chỉ một chút ít.

Thân gửi !

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
219.93.178.162 Port 3128

IP mới để các bạn Download từ Mediafire giờ cao điểm.

Thân ! Mọi việc vẩn ổn cả, để nghị kiểm tra lại ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.