• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN BÀI GIẢNG CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH Y KHOA (15GB)

Status
Không mở trả lời sau này.

tuoithoxua

Hỏi về cách download tài liệu

Atlas Giải Phẫu Người (Phần Ổ Bụng)

*Giới Thiệu : Bộ ảnh Atlas Giải Phẫu Người của Giáo Sư Nguyễn Quang Quyền.Giới thiệu phần đầu tiên Atlas ổ bụng.

*Dạng File : File ảnh JPG & BMP.

*Dung lượng File : 60MB.

*Link Download trong File đính kèm.

;;);;);;)

Các bạn cho mình hỏi password để down các tài liệu trên trang này là gì nhỉ, mình vào media fire down nhưng toàn bị hỏi pass word, ai hướng dẫn mình cách down với. cảm ơn mọi người nhiều.

quytrong_pt

Các bác xem thế nào,E không tải được.

Em bấm vào link bác cho,tải được 1 file đuôi rar.giải nén nó ra 1 link khác.Bấm vào đó nó đòi Password Protected File.Thế là thế nào.Bác nào bít giúp giùm em với.Em muốn tải mấy bài mà không được.Vất vả quá.Em đăng ký thành viên rùi.

Badamgiak23

Super V.I.P
Để bảo vệ các File mình đã gắn Pass tất cả là : badamgiak23 và đã có thông báo ở ngay trang trước rùi mà.

Badamgiak23

Super V.I.P
XQ HỘI CHỨNG KẼ

* Giới thiệu : Bài giảng X-Quang Hội chứng kẽ của Bs.Nguyễn Quý Khoáng & Bs.Nguyễn Quang Trọng - Khoa Chẩn Đoán Hình Ảnh - BV An Bình TP Hồ Chí Minh. Xin cảm ơn hai thầy rất nhiều !!!

* Dung lượng File : 30MB

* Kiểu File : PowerPoint2003

* Link Download trong File đính kèm

:O:O:O

Badamgiak23

Super V.I.P
XQ HỘI CHỨNG MẠCH MÁU

* Giới thiệu : Bài giảng X-Quang Hội chứng mạch máu của Bs.Nguyễn Quý Khoáng & Bs.Nguyễn Quang Trọng - Khoa Chẩn Đoán Hình Ảnh - BV An Bình TP Hồ Chí Minh. Xin cảm ơn hai thầy rất nhiều !!!

* Dung lượng File : 34MB

Badamgiak23

Super V.I.P
XQ HỘI CHỨNG LỒNG NGỰC

* Giới thiệu : Bài giảng X-Quang Hội chứng lồng ngực của Bs.Nguyễn Quý Khoáng & Bs.Nguyễn Quang Trọng - Khoa Chẩn Đoán Hình Ảnh - BV An Bình TP Hồ Chí Minh. Xin cảm ơn hai thầy rất nhiều !!!

* Dung lượng File : 22MB

Badamgiak23

Super V.I.P
SA HỆ VẬN ĐỘNG

* Giới thiệu : Bài giảng Siêu âm hệ vận động - Kích thước File : 15MB

quanghoa039

Thông báo : Sau 1 thời gian kiên trì Up Up :-?? Mình cũng chuyển được gần hết các Bộ Bài giảng Chẩn Đoán Hình Ảnh sang Host Mediafire của mình tại địa chỉ www.mediafire.com/badamgiak23 nhập luôn vào kho Download cùng nhiều mục khác (PocketPC Softs & Games, PC Games, Ebooks, Ringtones Mp3). Sắp tới Phần Tài Liệu Chẩn Đoán Hình Ảnh sẽ là 1 BOX trong đó, mọi người chỉ cần vào địa chỉ Host www.mediafire.com/badamgiak23 , tìm vào thư mục Chẩn Đoán Hình Ảnh (hình dưới) sẽ có các bộ tài liệu các bạn cần, ai muốn phần nào thì tự tìm kiếm cho nhanh, mình sẽ tiếp tục sưu tầm và upload lên đó, các bạn có thể để chế độ hiển thị File theo thời gian Upload để luôn thấy được những file mới nhất mình đưa lên...

Cảm ơn đã quan tâm !!! Hiện tại để bảo vệ các File bài giảng sẽ có Pass chung là badamgiak23

QUOTE]

Cảm ơn bạn rất nhiều, bạn đã save cho bọn mình rất nhiều. Hy vọng sớm được download những tài liệu trên!

hangdaugo

không down được tài liệu

cho tôi hỏi là khi tôi nhấn vào link download trong trang media fire trang này hiện lên mục chữ đỏ yêu cầu vào mật khẩu thì mới cho download vậy tôi phải làm sao.

Badamgiak23

Super V.I.P
cho tôi hỏi là khi tôi nhấn vào link download trong trang media fire trang này hiện lên mục chữ đỏ yêu cầu vào mật khẩu thì mới cho download vậy tôi phải làm sao.

Không biết có phải là bro vừa call cho mình không. Mình xin thông báo lại là để bảo vệ các File bài giảng, tất cả đều có Pass chung là : badamgiak23

Thân gửi !!!

MinhTien

Well-Known Member
Anh nên ghi chú pass giải nén sau mỗi bài giới thiệu cho mọi người dễ biết ;;)

Badamgiak23

Super V.I.P
XQ CÁCH ĐỌC PHIM LỒNG NGỰC

* Giới thiệu : Bài giảng X-Quang Các đọc phim ngực Bs.Nguyễn Quý Khoáng & Bs.Nguyễn Quang Trọng - Khoa Chẩn Đoán Hình Ảnh - BV An Bình TP Hồ Chí Minh. Xin cảm ơn hai thầy rất nhiều !!!

* Dung lượng File : 10MB

Badamgiak23

Super V.I.P
SA MẮT

* Giới thiệu : Bài giảng Siêu Mắt của BS. Nguyễn Cao Thùy Trang.

Badamgiak23

Super V.I.P
SA SỌ NÃO

* Giới thiệu : Bài giảng X-Quang Sọ não của Bs. Lê Văn Dũng - Khoa CĐHA BV Chợ Rẫy.

ninja1

Xin chân thành cảm ơn,tài liệu quá nhiều và rất hay,tuy chưa đọc nổi,mình nghĩ bạn kiếm tài liệu này cũng cực khổ đó,một lần nữa xin chân thành cảm ơn bạn

Badamgiak23

Super V.I.P
ĐỀ CƯƠNG ÔN TẬP GIẢI PHẪU

* Giới thiệu : Đề Cương Ôn Tập Giải Phẫu - Cao Học CĐHA Đại Học Y Hà Nội.

* Kiểu File : PDF

Chỉnh sửa cuối:

tinhtam

Một thời gian dài tìm kiếm thông tin trên mạng mình mới tìm được địa chỉ này, mình down luon 1 hơi, xin cám ơn, cám ơn badamgiak23 rất nhiều!

Badamgiak23

Super V.I.P
SA CHẤN THƯƠNG TẠNG ĐẶC

* Giới thiệu : Bài giảng Siêu âm Chấn thương tạng đặc - Kích thước File : 15MB

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.