• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN BÀI GIẢNG CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH Y KHOA (15GB)

Status
Không mở trả lời sau này.

halflife

Không còn lời nào hơn để cảm ơn badamgiak23.Rất mong tiếp tục nhận được sự giúp đỡ của bạn để các sinh viên Y cũng như đội ngũ BS trẻ có thêm được tài liệu phục vụ cho việc nghiên cứu và việc học.Cảm ơn bạn

noblousedoctor

Thanks!
Rất cảm ơn Bác đã chia sẽ những nguồn tài liệu đáng quý.
Chúc Bác luôn thành công trong sự nghiệp CĐHA của mình.

Istone

Trước hết xin cám ơn bạn badamgiak23 vì những những đóng góp quý báu của bạn cho những ai theo ngành y (đã ấn thank rồi )
Mình đã xem qua 41 trang nhưng chưa thấy tài liệu XQ xoang như Blondeau, Hirzt chẳng hạn, nếu có bạn vui lòng up lên nhé

Chỉnh sửa cuối:

minhko0

thật bổ ích. Mình vừa đi làm, thấy đây là bộ CDHA rất đầy đủ. Cam ơn nhé!

hatieu_linh

tuyệt vời quá ko có lời nào hơn để nói.tiếc quá,em đang đi học,tài liệu ít ko có gì chia sẻ cùng bác cả.cảm ơn bác nhiều.badamgiak23 number one.ngưỡng mộ bác quá

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo mới với tất cả thành viên quan tâm : Hiện tại đã có Link download trực tiếp các tài liệu tại Topic này và Upadate thêm các mục mới tài liệu nước ngoài và Giao ban lâm sàng tại Webstie: www.yhocgiadinh.vn
xin cảm ơn sự quan tâm của mọi người. Các tài liệu Update mình sẽ thông báo tại đây.

tuyetha

Cảm ơn anh rất nhiều ! Bộ CDHA khá đầy đủ,đã giúp ích cho không chỉ SV y dược,mà cả những đã là những bác sĩ,kỹ thuật viên !Chúc anh sức khỏe -Thành Cômg và Hạnh Phúc !

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo mới với tất cả thành viên quan tâm : Hiện tại đã có Link download trực tiếp các tài liệu tại Topic này và Upadate thêm các mục mới tài liệu nước ngoài và Giao ban lâm sàng tại Webstie: www.yhocgiadinh.vn
xin cảm ơn sự quan tâm của mọi người. Các tài liệu Update mình sẽ thông báo tại đây.

Hiện đã Update thêm nhiều tài liệu mới.

Chỉnh sửa cuối:

tanlap

cám ơn bác badamgiak23 rất nhiều, bác có nhiều tài liệu rất hay!
Tiện đây xin hỏi bác có các tài liệu về siêu âm phần mềm như: sa tuyến mang tai,tuyến dưới hàm,siêu âm hạch, ... ko,bác up lên cho em xin với. thanks!

cuonglau

cam on anh rat nhieu lam
em dang ka sinh vien ytb nam thu 4
em dang can tai lieu nay
mot lan nua cam on anh nhe

M

meocop

Guest
Atlas Giải Phẫu Người (Phần Ổ Bụng)

*Giới Thiệu : Bộ ảnh Atlas Giải Phẫu Người của Giáo Sư Nguyễn Quang Quyền.Giới thiệu phần đầu tiên Atlas ổ bụng.

*Dạng File : File ảnh JPG & BMP.

*Dung lượng File : 60MB.

*Link Download trong File đính kèm.

;;);;);;)

bác chỉ rõ cách down tài liệu được không?e làm mãi không được.bác nói link down trong file đính kèm là như thế nào?

Last edited by a moderator:

dungnguyen_178

Khi em copy link de tai ve thi duoc thong bao la link da bi delete, khong biet co van de gi khong nua, nho moi nguoi giup em voi

Badamgiak23

Super V.I.P
Xin gửi lời thông báo tới toàn thể các thành viên, tháng vừa rồi để phục vụ anh em Download tốt hơn và lưu các File lâu hơn mình đã quyết định nâng cấp Acount lên Pro, nào ngờ sau 3 tuần thì sự cố xảy ra đó là Acount của mình đã bị Delete, mình không biết lý do vì sao nữa, không phải bị mất Pass và bị xóa các file vì mình đã thử phục hồi Pass theo Email thì nhận được thông báo là Acount này không tồn tại...Mình rất buồn vì công sức Upload gần 3 năm vừa rồi (Gồm thư viện phần mềm PPC, thư viện Ebooks, Ringtones và đặc biệt là thư viện bài giảng chẩn đoán hình ảnh mà mình đã bỏ nhiều tâm huyết.
Chỉ có an ủi là thời gian vừa qua các bạn đã hưởng ứng nhiều và ít nhiều đã giúp ích được phần nào cho các bạn...Mình sẽ cố gặng phục hồi lại toàn riêng bộ thư viện Bài giảng Chẩn đoán hình ảnh và hứa với các bạn sẽ đưa Acount hoạt động trở lại vào khoảng giữa tháng 6.
Ở thư viện mới này mình sẽ mở tất cả các Folder chia sẻ cho các bạn tự động vào tìm kiếm và tải tài liệu, số lượng bài giảng sẽ nhiều và phong phú hơn...coi như là "Biến đau thương thành hành động ấy mà''.
Vài lời chia sẻ gửi tới các bạn đã quan tâm tới Topic của mình.

Thân gửi !!!

Status
Không mở trả lời sau này.