• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN PHẦN MỀM CHO S60 ĐÃ VIỆT HOÁ

Hungpdahl

Well-Known Member
bạn có thể up lại fai chau âu đi,hay mang ra cửa hàng họ làm cho an toàn.

nguyenphucondao

E cài vào máy rồi mà không được!! nó hiện lên rồi tắt lun vậy là sao! Xin cho ý kiến e xài 7610

Ko biết bạn đã cài được chưa. Bạn gỡ bỏ các bản cũ rồi hãy cài bản này vào. Bản này khác các bản khác ở chỗ là có 1 file nó chạy thẳng vào ổ C đấy.

mogas8587

cài fonst tiếng việt này vào nhé.

bác ơi em dung phần mềm tieng việt cho N90 nhung toàn không đọc đươc thôi vậy cài fonst này thì các phần mềm tiếng việt đó có dùng tôt đươc không vậy

PhamHoangVu

bác ơi em dung phần mềm tieng việt cho N90 nhung toàn không đọc đươc thôi vậy cài fonst này thì các phần mềm tiếng việt đó có dùng tôt đươc không vậy
Font thì mình kô bt là có cài cho N90 đc ko nữa, nhưng những phần mềm việt hóa là ko cài đc cho N90, vì soft ở đây chỉ danh cho S60 1st va 2nd thôi. Còn N90 là S60 3rd.

nguyenpa

Super V.I.P
n90 là Hệ điều hành Symbian 8.1a , Series 60 nên co thể cài được đ1o bạn thử xem nhé.

Kojiro

Super V.I.P
pác ơi xem lại đi link die rồi

Link không có die đâu bạn à,bạn phải có đủ 10 bài mới down được đó. Cố lên nha bạn!

Em thấy bên diễn đàn khác nó có phần mềm TV của SM 3.32 rùi. Bên mìh em chưa thấy, anh nào làm up lên share cho a e với nha!
Thank trước! :)

Last edited by a moderator:

habubi

Mình đang dùng con N3230. Bác nào có phần mềm ghi âm và đồng hồ bấm giờ cho loại này cho mình xin với.Thaks

habubi

Em đang cần gấp phần mềm ghi âm ko giới hạn và đồng hồ bấm giờ cho N3230, bác nào có giúp em với!