• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN PHẦN MỀM CHO S60 ĐÃ VIỆT HOÁ

ManhKeu

Active Member
Opera mini V4.0 Tiếng việt

Mình tặng các bạn nhé ! Nó bằng TV font unicode ! Và trình duyệt web Tiếng Việt rất chuẩn đó !

Chỉnh sửa cuối:

dinhthi1912

các bạn ah các bạn có thể Việt hóa được phần mềm K~messenger không mình đang dùng nó nhưng bị lỗi bạn nào có thể khắc phục được không post lên cho anh em dùng nha.

luuthangloi

Cai Pass de mo la pdaviet.net chu khong phai .com dau

Cai Pass de mo la pdaviet.net chu khong phai .com dau;;)

Chú ý gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:

ducthuan1982

nhin thi co ve hay do.Nhung sao lai dat pas nhi? da share cho moi nguoi rui con cai pas thi ai ma dung dc co chu

ngocsuongvn

Ặc ặc!

Năm 2008 em thấy hương muỗi phát triển khá nhiều và rất phong phú về mặt giá cả và chất lượng. Phần mềm này của bác em nghĩ bác nên mang sang sân khách đá hợp hơn vì khi ngồi Online trên PDAVIET anh em nào cũng có hương muỗi dưới chân vì thường là Online cả đêm trên PDAVIET :D :D

M

mmmmmmmmmmm

Guest
cho em hoi khi down ve luc giai nen no doi pass vay cho em xin pas

khuongdoan85

không ai vô đây nữa a`? Kojiro ơi có phần mền từ điên nào không cho mình bản, hix bản không mất tiên nha, mà u còn vô đây nữa không, hix

langtranhao

Yewsprite (Chạy ảnh động)

cái này của Phúc Hổ mà ta