• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiện ích Calculator - Không thể thiếu trong cuộc sống!!!

ngkhanhhoang

Hi all, :D

Trong cuộc sống ai lại có lúc không cầm đến chiếc máy tính từ lúc còn cắp sách cho đến khi ra trường nhỉ? :) . Do đó có thể xem đây là tiện ích thứ 4 (ngoài 3 tiện ích của at007) không thể thiếu nha:

Just down & enjoy!!! :D

Caohieu88

KO hiểu từ bao giờ UIQ nhà mình lại bị lây bệnh mở hàng và Up giùm của Khu vực thương mại PDAVIET. Giờ thành phong trào chung rất đặc biệt :D

CongVoi

Super V.I.P
KO hiểu từ bao giờ UIQ nhà mình lại bị lây bệnh mở hàng và Up giùm của Khu vực thương mại PDAVIET. Giờ thành phong trào chung rất đặc biệt :D

Đây là điểm khác biệt nhất của UIQ PV mình mà :))

ngkhanhhoang

Hihi..UIQ của PDA Viet bây giờ trung binh cũng trên 50 người online, gần bằng hay đôi lúc vượt cả Symbian S60v3 đó chứ. Nên nhớ là số lượng máy cài S60v3 bán ra nhiều hơn UIQ3 rất nhiều nhưng lượng fan của UIQ trên PDAVIET lại không thua gì S60v3.

Nếu so với bên tinhte thì xôm tụ hơn hẳn. Hồi ấy mình hay online bên tinhte nhưng bây giờ chỉ love PDAVIET thôi..:D

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Hihi..UIQ của PDA Viet bây giờ trung binh cũng trên 50 người online, gần bằng hay đôi lúc vượt cả Symbian S60v3 đó chứ. Nên nhớ là số lường máy cài S60v3 bán ra nhiều hơn UIQ3 rất nhiều nhưng lượng fan của UIQ trên PDAVIET lại không thua gì S60v3.

Nếu so với bên tinhte thì xôm tụ hơn hẳn. Hồi ấy mình hay online bên tinhte nhưng bây giờ chỉ love PDAVIET thôi..:D

Thành viên nào cũng như bạn thì tốt bít mấy :D

motoboy

cái này là máy tính xưa rồi bạn nhỉ, phải chi có con Casio FX 570 mình đang dùng, hehe

lucky000

Diễn đàn tinh tướng đang bị thất sủng trước sự nổi trội lên về mọi mặt của diễn đàn Pê Đê Anh ! Sự nhiệt tình, tốc độ, và tinh thần bác ái của Công đại tổng quản, CaoHiếu tiên sinh, at007 tiền bối quả thực đã đưa tầm vóc của UIQ Việt lên đẳng cấp mới, cùng với sự kinh điển ,kiệt xuất,lỗi lạc của quỷ cốc tiên sinh DongXanh sư phụ và thiên tài Việt Hoá Đoàn Anh Tài ( Đoàn Công Tử) chắc chắn UIQ Việt sẽ còn phát triển rực rỡ hơn nữa,huy hoàng hơn nữa !Để rồi một ngày nào đó hãng SE sẽ phải ngậm ngùi hối tiếc vì đã bỏ rơi UIQ, để các đại gia WM phải gen tỵ, thèm muốn,bái phục, ngưỡng mộ trước những thành quả to lớn mà anh em UIQ Việt đã đạt được trong suốt cả một quá trình tim kiếm, học hỏi, phát triển,xây dựng !

Chung_tuhinh

Diễn đàn tinh tướng đang bị thất sủng trước sự nổi trội lên về mọi mặt của diễn đàn Pê Đê Anh ! Sự nhiệt tình, tốc độ, và tinh thần bác ái của Công đại tổng quản, CaoHiếu tiên sinh, at007 tiền bối quả thực đã đưa tầm vóc của UIQ Việt lên đẳng cấp mới, cùng với sự kinh điển ,kiệt xuất,lỗi lạc của quỷ cốc tiên sinh DongXanh sư phụ và thiên tài Việt Hoá Đoàn Anh Tài ( Đoàn Công Tử) chắc chắn UIQ Việt sẽ còn phát triển rực rỡ hơn nữa,huy hoàng hơn nữa !Để rồi một ngày nào đó hãng SE sẽ phải ngậm ngùi hối tiếc vì đã bỏ rơi UIQ, để các đại gia WM phải gen tỵ, thèm muốn,bái phục, ngưỡng mộ trước những thành quả to lớn mà anh em UIQ Việt đã đạt được trong suốt cả một quá trình tim kiếm, học hỏi, phát triển,xây dựng !

Ông *** cái mồm đi được không :mad:)
Quậy phá phét lác bên kia chưa đủ hay sao, nghe chửi bên kia chưa đủ hay sao mà còn sang bên này giở cái giọng này ra ?
Buồn *** :-&

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P

Bạn nì viết văn buồn cười thế :)).Đọc không thể nín đc cười,một lúc có thể liệt kê hết mọi người ra =))
Ông im cái mồm đi được không :mad:)
Quậy phá phét lác bên kia chưa đủ hay sao, nghe chửi bên kia chưa đủ hay sao mà còn sang bên này giở cái giọng này ra ?
Buồn nôn :-&

Bạn ý chỉ đùa một chút thôi mà bạn ;)

bovo_87

Mình thấy bạn mới là người cần chú ý lời nói thì có ;;)

shadow141206

Mình thấy đâu có gì phải nặng lời vậy đâu bạn ;;);;);;). Mình cũng đã đọc wa những bài viết cũ của lucky rồi !!! Nhưng mà, dẹp mấy bài cũ wa một bên đi !!! Chỉ nên đánh giá khách wan bài viết này thôi nha bạn :D:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Mình thấy đâu có gì phải nặng lời vậy đâu bạn ;;);;);;). Mình cũng đã đọc wa những bài viết cũ của lucky rồi !!! Nhưng mà, dẹp mấy bài cũ wa một bên đi !!! Chỉ nên đánh giá khách wan bài viết này thôi nha bạn :D:D:D

^^ Đồng quan điểm ;)

dongxanh

Posted via Mobile Device

Lâu rồi mới thấy lucky tếu trở lại. Có một dạo điện thoại lucky bị trục trặc hoài, chắc buồn nên không tếu nổi :)

Kệ, thế cũng vui, miễn là đừng ai nặng lời với nhau.

AndyLe114

bạn xem lại lời nói của mình đi,lucky nói nhưng ko có sỉ nhục ai cả,còn bạn nói như vậy là sỉ nhục người khác đấy

at007

đọc xong thấy giống truyện kiếm hiệp KIM DUNG ghê,hình như bác lucky nhắc đến phim THIÊN LONG BÁT BỘ thì phải.....:D

mapu2006

Theo tôi ông bạn không nên nói như vậy, với người đam mê UIQ thì diễn đàn nào cũng thế thôi, quan trọng là đem đến cho những người cùng sở thích, đang dùng UIQ có sân chơi để trao đổi và thảo luận. Như bác Congvoi, Caohieu, Bác Tài, DongXanh.... có thể tham gia vào nhiều diễn đàn (trong và ngoài nước), và được rất nhiều người biết đến đâu chỉ riêng PDAviet. Không nên có sự phân biệt, nói không tốt các diễn đàn.
P.s: Xin lỗi các bác bên PDA em là thành viên mới, và đây là bài đầu tiên bên PDA, nếu có gì sai mong các bác bỏ qua. Ông lucky000 chắc vẫn nhớ tôi?

Chỉnh sửa cuối:

lucky000

thôi ,lạy các bác, em có một cái tật buồn cười là đọc cái gì thấy có vẻ hay hay là em lại hứng lên làm một tràng , em chỉ nghĩ là sẽ làm cho diễn đàn của chúng ta vui vẻ hơn,sôi nổi hơn và làm cho các bác cảm thấy thoải mái hơn thôi! có gì không phải mong các bác giơ cao đánh khẽ, dĩ hoà vi quý cho ạ !