• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiến lên v1.03 (luật miền Nam)

thanhtu8888

Nói chung là nó bị lỗi java rồi. Mình thử cách này thấy hiệu quả trên N72. Bạn bấm vào trò chơi nếu thấy load lâu thì bạn bấm phím Menu để thoát ra ngoài thì bạn sẽ nghe được tiếng, tiếp tục đè luôn phím Menu chọn trò chơi để vào thì sẽ chơi được ngay. Cách này rất có hiệu quả đấy, bạn thử xem nào.

thanhtu8888

6600 chờ 15 phút vẫn ko vào đc Game :D
Nói chung là nó bị lỗi java rồi. Mình thử cách này thấy hiệu quả trên N72. Bạn bấm vào trò chơi nếu thấy load lâu thì bạn bấm phím Menu để thoát ra ngoài thì bạn sẽ nghe được tiếng, tiếp tục đè luôn phím Menu chọn trò chơi để vào thì sẽ chơi được ngay. Cách này rất có hiệu quả đấy, bạn thử xem nào. thanhtu8888

peacewar

Cho xin 1 link 4share hoặc mediafire đi chủ topic. Từ ngày diễn đàn mình update lên Vbutin 4.1.7 thì down file đính kèm đúng là 1 vấn đề nan giải...:(