• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt cho Nokia N72???

NHThaoNguyen

Tôi đang dùng máy Nokia N72, không biết loại máy này đã có phần mềm tiếng việt chưa ? Ai biết xin chỉ giúp, cám ơn .

phonui059

Hiện nay chưa có Tiếng Việt cho N72 bạn ah. Minh cũng hy vọng mọt thời gian ngắn nữa sẽ có để người Việt sử dụng

Germaniteen

Vì máy chạy hệ điều hành Symbian 8.0 nên chưa có tiếng Việt đâu,chỉ một số máy chạy Symbian 9.2 v3 như N82, N95 thì có Tiếng Việt

TRONG_LE

Hôm qua Ba minh mới mua 1 con N72 cũng đang tìm phần mền tiếng việt cho ổng sài, vậy là hổng có hả các bạn :-? xin chia buồn cùng bạn huhuhu.
Mà thấy nó đề N72-5 có khác gì ko ?

thanhtungsx

Hiện tại đã có một số phần mềm của nước ngoài được việt hóa thôi , bạn muốn xài thì tìm trong diễn đàn ấy , muốn xài được các phần mềm này thì bạn phải cài font tiếng Việt vào máy

kjss_y0u_92

Cài tiếng việt cho o2

mình có 1 chú ò XDAII,mình cần font tiếng việt cho nó thì làm ntn hả các bạn!! Nghe mọi người nói dùng cái tiếng việt PDA ji đó có logo cờ VN ý,nhưng mình ko biết ,bạn nào biết xin chỉ giùm,mình xin cám ơn nhiều nhiều :D

vuong1

vẫn chưa có à ? hix hix !
Posted via Mobile Device
Theo mình nghĩ N72 bây giờ và sau này cũng không có phần mềm tiếng Việt đâu bạn ah! Bạn có thể tải những ứng dụng đã được anh em trong diễn đàn việt hóa! Chúc bạn thành công!

hjeuhjeuhjeu

Chỉ co hack dc lướt web cho N72 thôi.tức là khi vào web sẽ ko bị lỗi phông chữ thôi

conga555

[font color=red]mốc xì , tại sao cái N70 có font tiếng việt hoàn chỉnh còn cái N72 lại ko có được , mấy bác xạo hả[/font]

MinhThang

Manager
[font color=red]mốc xì , tại sao cái N70 có font tiếng việt hoàn chỉnh còn cái N72 lại ko có được , mấy bác xạo hả[/font]

Muốn cài fonts tiếng Việt thì sang bên S60 tham khảo bạn nhé, còn FW tiếng Việt thì sẽ là không bao giờ có.