• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt cho Walkman 3.0

Caohieu88

Nếu bạn sử dụng chụp khi có hiệu ứng Visual thì sẽ bị trắng, chỉ cần chụp cần Việt hóa cho anh em thấy là được rùi!!
PS: Nên dùng PM QscreenSnap!!

nguyendoanto

Bị lỗi "corrupt" bạn ơi. đang dùng bản 3.0 new 2008. Mình dow bằng p1 giải nén ra có 2 file .rsc

jackpham

Bị lỗi "corrupt" bạn ơi. đang dùng bản 3.0 new 2008. Mình dow bằng p1 giải nén ra có 2 file .rsc

2 file đó bạn copy vào theo đường dẫn này nhé!
C:\resource\App\

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Mình mới sửa lại file đính kèm.vì trong lúc nén mình quên tạo folder apps mà chỉ có C/resource/ nên khiến bạn bị lỗi bạn chép vào C/resource/app nhé

Chỉnh sửa cuối:

thaiminh40

Chỉ có 2 file thôi bạn ơi.Mình cũng đang dùng bản mới 2008.sử dụng bình thường mà bạn.Chỉ giải nén rồi chép đè lên 2 file cũ trong C/resource/app
nhé. sorry nhé mình gõ bị thiếu :D

nguyendoanto

Chỉ có 2 file thôi bạn ơi.Mình cũng đang dùng bản mới 2008.sử dụng bình thường mà bạn.Chỉ giải nén rồi chép đè lên 2 file cũ trong C/resource/app
nhé. sorry nhé mình gõ bị thiếu :D
Vẫn bị như vậy. Không hiểu sao nữa. Lỗi không thể do chép sai được. Mình cài lại WM thì vẫn dùng bình thường.

Posted via Mobile Device

thaiminh40

Vẫn bị như vậy. Không hiểu sao nữa. Lỗi không thể do chép sai được. Mình cài lại WM thì vẫn dùng bình thường.

Posted via Mobile Device
Như vậy thì lạ thật. Vì file mình up lên cũng là file mình đang dùng mà :-?

thaiminh40

Mình mới gõ lại toàn bộ file và thay đổi một số từ cho dễ hiểu và thêm bản full cho các bạn nào thích :)

p1i_ndi

Tớ muốn dùng thằng này thôi, bỏ cái trình nghe nhạc của SE đi, có được k? Bỏ được thì làm ntn?

shadow141206

Tớ muốn dùng thằng này thôi, bỏ cái trình nghe nhạc của SE đi, có được k? Bỏ được thì làm ntn?

Không bỏ đi đc đâu bạn ơi !!! Thêm nữa, nếu mà bạn bỏ đi, khi bạn nhận đc một bài nhạc Thông qua Bluetooth, thì bạn lấy cái gì để review nó đây :D:D:D

thaiminh40

Mình dùng tai nghe HPM 82 bấm phím nghe nhạc thì nó chỉ chạy Walkman 3.0 thôi chứ không chạy media player. nếu bấm giữ phím volume thì nó tắt Walkman và phát FM.Nhưng FM chỉ nghe được khi ở khu vực gần suối tiên thôi. vào Tp thì chỉ nghe tiếng lép bép :D

nguyendoanto

Các bạn cho tui hỏi chút.
Wm3.0 Có mấy bản việt hóa nhưng máy mình dùng được có 1 bản, mấy bản còn lại tòan lỗi corrupt.
Bây giờ mình muốn thêm 34 hiiệu ứng visua... Thì phải làm sao

nguyendoanto

Bạn muốn dùng 34 visual thì down về giải nén rồi chỉ copy thư mục shared vào thôi
Cám ơn bạn nhiều, làm được rồi. Bây giờ mình muốn thêm một số hiệu ứng khác nữa thì phải làm thế nào vậy bạn. Chép đè thư mục shared vào, mấy hiệu ứng kia mất toi rồi

Posted via Mobile Device

thaiminh40

Nếu bạn muốn thêm thì cứ chép vào thư mục shared thôi.Chý ý image thì chép vào image còn file xml thì chép vào thư mục c/shared/kastor/ xong xuôi reset máy là có thẻ dùng rồi.mấy hiệu ứng kia mất là vì nó trùng tên thôi.Nếu vậy thì đổi tên cho image và file xml rồi chép vào ;;)

minhtattoo

Walkman 3[2].0_TV_for p1i
WALKMAN 3.0_TV_v2_rsc
hai cái này biết cài cái nào vào? bác nào biêt chỉ giáo với.
mình hiện đang xài walkman 2008. muốn thêm tiếng việt cho em nó thì phải cài cái nào?