• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt của M600i xin đc giúp đỡ !

phucgtvt2008

Em thấy cấu trúc của M600i tương tự như P990i ,mà P990i đã có Tiếng Việt còn M600i thì chưa . Mọi người chung sức để cho con M600i có Tiếng Việt cho bằng anh bằng em.

Son_Do

Well-Known Member
Em thấy cấu trúc của M600i tương tự như P990i ,mà P990i đã có Tiếng Việt còn M600i thì chưa . Mọi người chung sức để cho con M600i có Tiếng Việt cho bằng anh bằng em.

Ngày trước mình phải so sánh từng file trong resource của P1 TV để chép vào cho P9 và kết quả là có TV>90% (những file nào không chạy thì copy lại file gốc). Nếu bạn muốn tìm tòi chọc ngoáy thì có thể áp dụng theo cách trên của mình xem sao? Nhưng nhớ rằng chỉ nên can thiệp vào Resource\Apps thôi cho nó an toàn.

smiler

Well-Known Member
Hình như M600 kô cho UP FW nếu như bạn đã có FW mới nhất thì phải.
Nếu đúng như thế thì cần kinh nghiệm nhiều nhiều trước khi quyết định làm đó bạn.
Posted via Mobile Device

nguyendoanto

Tại sao bạn chịu không hi sinh 200.000 qua ANBA cài tiếng việt rồi gửi resources cho các bạn có M600i hoặc W950i cài nhỉ
. Bây giờ hack được ổ C quá dễ rồi, p1 và p990 vì có bạn tốt bụng nên tụi tôi được dùng ké. Heee

Posted via Mobile Device