• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIẾNG VIỆT FULL (98%) CHO P990i

kiniku

giúp e với, sau khi mod theo cách này, máy e cứ hiện mà hình khởi động rồi restar liên tục hà,

coxx

các pac ơi, Cái này không biết có áp dụng cho W960i được không nhỉ?

hakhanhp990

anh tài ui,máy em down pc suite về,khi cắm cap vô nó ko nhận,là sao vậy anh giúp với

khoa123

Ai biet fix loi volume chi giup em dang can gap lam. Cai vao loi ko chinh dc volume. Cam on cac ban. Em vua 4mat disk nen chua cai bo go TV Mod thong cam

bluestorm1610

CỨU GIÚP EM CON P990I VỚI...

các bạn ơi giúp mình với,mình mới xài con p990i,nên cug ko rành,tình trạng là mình xài máy cả gần 2 tháng,máy chạy rất ổn định,nhưng tối hôm wa thì,hjxhjx,mình master reset nó,sau dó mình xóa mấy chuong trinh ko cần thiết trong máy di,sau đó mình tắt máy,và rút thẻ nhớ ra,và cho vào đầu đọc thẻ để copy vai chương trình mới,nhưng khj cho thẻ nhớ vào máy,khởi động lại máy hiện lên màn hình màu xanh nhạt,sau đó cư treo vậy mãi,mà ko khởi động được nũa,hjxhjx,mình lên mạng tìm nguyên nhân va hiện tượng tương tự thì nge nói bi shock flash,nhưng ma mình đâu có flash dâu mà có hiện tượng này,mong a e giúp mình với,giờ mình phải làm sao,mình o thủ đức tphcm,mình ko bit update lai fw mới ở đâu cho yên tâm,mong a e cho địa giúp, các bạn có thể ntin qua số 01686836319 hoăc qua mail bluestorm1610@yahoo.com mình sẽ mời 1 trầu cafe coi nhu làm wen,hjx,mình đang cần gấp,mong nhận được sự jup đỡ của anh em,thanks

toannam

cac bac oi tai sao minh ko tai ve duoc vay

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
cac bac oi tai sao minh ko tai ve duoc vay

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Hiện giờ Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm tạm thời không Download được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

peanut_hn1

Anh CongVoi ơi, anh có thể up lại được không ạ??? file không tải được nữa

kimkedo

link die hết rồi..giờ có còn ai hỗ trợ máy này ko nhỉ...m mới dùng chả bít gì