• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm Hiểu về cách up win 6.5 và TouchIT.Cần mọi người hướng dẫn!

Mấy anh cho e hỏi???E mới xài X1i nen k biết j về up rom hay nâng cấp điện thoại j cả.mấy e đang xài Win 6.1 bây jo e muốn up len Win 6.5 và TouchIT vậy cần phải có công cụ j??và phần mềm j để nâng cấp mấy lên 6.5 và TouchIT em thấy jao diện TouchIT đẹp wa.mấy anh biết chỉ dùm e.e cám ơn nhiều thankssssss

minhtattoo

tất cả bạn cần là phải hard SPL cho con x1 trước. Về vấn đề này thì bạn tham khảo thêm trong diễn đàn ( rất đầy đủ và chi tiết)( Chiu khó ngó lên trên chút sẽ thấy ghi là cách hard SPL cho x1 đó)
Sau đó bạn cứ việc tải bất cứ bản rom nào thích( phải là rom cho x1 nhé) rồi tiến hành up rom theo hướng dẫn thôi)
Nói tóm lại một câu : Tất cả đã có sẵn trong diễn đàn hết rồi, phần còn lại là do bạn đó