• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm hướng dẫn update firmware cho N70 ME

longdeptrai83

Tôi đang sử dụng chiếc N70 Music Editon hệ điều hành của nó là Symbian OS v8.1a Series 60 UI. Cho tôi hỏi là hệ điều hành này nó có cập nhật phiên bản mới nào không, nếu có thì phiên bản mới của nó là gì và làm sao tôi có thể download về dùng được vì hiện tại tôi đang dùng hệ điều hành cũ và cảm thấy rất chậm.
Mong BQT hãy giúp tôi giải đáp thắc mắc này. Xin chân thành cảm ơn.
=D>=D>=D>

TraiNgheoHn

Tôi đang sử dụng chiếc N70 Music Editon hệ điều hành của nó là Symbian OS v8.1a Series 60 UI. Cho tôi hỏi là hệ điều hành này nó có cập nhật phiên bản mới nào không, nếu có thì phiên bản mới của nó là gì và làm sao tôi có thể download về dùng được vì hiện tại tôi đang dùng hệ điều hành cũ và cảm thấy rất chậm.
Mong BQT hãy giúp tôi giải đáp thắc mắc này. Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn.
=D>=D>=D>

Bạn muốn biết có cập nhật phiên bản mới hay không thì bạn down NSU về rồi tiến hành kiểm tra,bạn tham khảo ở đây nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=1242