• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm pm xem film mọi định dạng

KIANCRUISE

Mình muốn tìm 1 fần mềm xem mọi định dạng film nhu wmv,flv,....bạn nào có thể giúp mình đc ko vậy?

Caohieu88

Hiện tại thì chưa có phần mềm nào như vậy cho UIQ 3.0 đâu bạn ah, chắc phải chờ một thời gian dài nữa. Hiện tại, mặc định của máy thì đọc được WMV, Mp4, ngoài ra chỉ có các phần mêm thông thường xem được AVI, DIVX, MP4 như SmartMV, DIVX, Core, PowerMP4... chứ còn xem file FLV trực tiếp thì không có,( chỉ có Core Player 1.2.5 thì xem được định dạng Flash trên Web) !

at007

Mình muốn tìm 1 fần mềm xem mọi định dạng film nhu wmv,flv,....bạn nào có thể giúp mình đc ko vậy?

có đấy bạn ui;;),nếu bạn chịu bỏ 28$ để xài coreplayer 1.2.5=))

O9xx19xx29

Kiếm 1 vài chú phần mềm trên PC như M3 chẳng hạn, chuyên convert sang mp4 là ... khỏi cần dùng thêm phần mềm trên Mobile - file gì qua đó cũng chấp
he he he

thichchi123

sax gọi là lòng tham vô đáy máy điện thoại hệ điều hành thôi mà có phải computer đâu mà cái gì cũng muốn có

thangzyx

mỗi thứ một cách rốt cuộc cũng đủ cuộc sống đầy đủ không hay đâu bạn à