• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ YÊU CẦU SOFTWARE CHO PC!!!

suzuki_sport_rgx

Các brother có phần mềm này kg Mp3.Tag.Assistant.Professional.v2.84, nó dùng clear thuộc tính của bài nhạc mp3 đó, và ghi lại theo ý của mình, em có rồi nhưng chưa crack được, các brother có thể giúp em có nó Free kg, thank!:(:-/;)=D>

carrick1984

Các bạn giúp mình phần mền diệt virut kav hoặc kis mới nhất với mình xin cảm ơn trước.Máy mình đang bị virut nặng quá.Mong ngải cứu kịp thời!!!

hung66000

Bạn nào co ct Total Commander full phiên bản mới nhất thì cho M xin nhé . Cám ơn nhiều

hung5300

bac cho em xin link cua fifa2007 nha. em cam on bac nhieu nha

bac cho em xin link cua fifa2007 nha. em cam on bac nhieu nha. e rat can co no.:-??

GÕ TIẾNG VIỆT CÓ DẤU !

Last edited by a moderator:

hung5300

Hix mình có Fifa2007 nhưng chăng biết up lên cho bạn như nào cả vì dung lượng của nó lớn quá tầm 3G cơ.
vay ban dow no o dau vay cho minh xin dia chi di. minh rat thich fifa choi tren n-gage. thank ban truoc nha. lam on di.

GÕ TIẾNG VIỆT ĐẦY ĐỦ

Last edited by a moderator:

O2XDAEXEC

vay ban dow no o dau vay cho minh xin dia chi di. minh rat thich fifa choi tren n-gage. thank ban truoc nha. lam on di.

Mình tưởng bạn nói Fifa trên PC chứ?Nếu trên N-Gage thì bạn phải qua Box Games cho Nokia rồi!!!

0988456766

Well-Known Member

0988456766

Well-Known Member
Reply to Fifa 2009

Nhưng cái này hơi khó nè vì ko biết đã ra chưa.Bạn có Fifa2009 cho PC ko?

Thông thường các phiên bản Fifa ra vào tháng 10 hàng năm! Và dự kiến ngày 3/10 tới này phiên bản Fifa2009 sẽ ra!

Chỉnh sửa cuối:

carrick1984

Vậy mình đăng kí trước bản Fifa2009 khi nào có bạn nhớ giúp mình với nhé!thanks nhiều!

dinhtrung

Chào các bạn
mình đang học đại học chuyên ngành thiết kế và đồ họa, mình đang học anh văn chuyên ngành nên cần có một bộ từ điển chuyên ngành. Các bạn tìm giúp mình bộ nào xài ok được ko? cảm ơn các bạn nhiều !!!

Chào các bạn
mình đang học đại học chuyên ngành thiết kế và đồ họa, mình đang học anh văn chuyên ngành nên cần có một bộ từ điển chuyên ngành. Các bạn tìm giúp mình bộ nào xài ok được ko? cảm ơn các bạn nhiều !!!

Ý bạn là trong lĩnh vực nào? Thiết kế có nhiều lĩnh vực: xây dựng, quảng cáo, làm phim..... :-?