• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn của Samsung B7320 OminaPro

ngochoang_ht87

Em tư vấn cho bạn em mua kon SS B7320, giờ tin nhắn của nó chứa cả tin gửi đi và tin gửi đến vào cùng 1 chỗ, mà thứ tự lại linh tinh lắm. Có cách nào tách ra 2 phần rõ ràng là Inbox và Outbox k ạ? Giúp em với! :x

Em xin cảm ơn trước! :x

levietha

Em tư vấn cho bạn em mua kon SS B7320, giờ tin nhắn của nó chứa cả tin gửi đi và tin gửi đến vào cùng 1 chỗ, mà thứ tự lại linh tinh lắm. Có cách nào tách ra 2 phần rõ ràng là Inbox và Outbox k ạ? Giúp em với! :x

may minh cung vay. ban nao biet lam on chi ho voi

may minh cung vay. ban nao biet lam on chi ho voi
Đó là chế độ Threaded (tin nhắn chuỗi), bạn có thể chuyển sang chế độ Single (đơn) bằng Advanced Config, Tom Text Messaging hay ModeSMS nhé..

P/S: Bài sau bạn nhớ post bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

NgocFreedom

Ối giờ cái này tôi thấy hay nhất thì các bác lại cá trê.ạc ạc. tôi thì thấy rất thích kiểu tin nhắn này, giao diện kiểu chát theo dõi được tất cả cuộc trò chuyện.

cagivamito

Đó là chế độ Threaded (tin nhắn chuỗi), bạn có thể chuyển sang chế độ Single (đơn) bằng Advanced Config, Tom Text Messaging hay ModeSMS nhé..

P/S: Bài sau bạn nhớ post bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cám ơn.
mod ui, bản này cài vào bị lỗi, nó báo fail hoài, cứ cài vào là báo, reset bằng cách tắt máy mở lại cũng k ăn thua, hix
mà e kiếm khắp diễn đàn, soft cho thằng SS này k có, hix chán ghê đi

hungjr

Ối giờ cái này tôi thấy hay nhất thì các bác lại cá trê.ạc ạc. tôi thì thấy rất thích kiểu tin nhắn này, giao diện kiểu chát theo dõi được tất cả cuộc trò chuyện.

Ủng hộ bạn này luôn, không phải mất công vào menu, chọn reply... :D

mrsown

úi, t thấy tin nhắn chuỗi hay mà, đang dùng tn chuỗi chuyến sang tn đơn lại thấy khó chịu

binhbk230

Bác này chỉ đc kái nói đúg.nhìu nguời mún mà k đc ấy

doicoailachiki

thuc ra day mot chuc nan ko co phan cai dat de tach hai phan nay ra dau .may van co hai phan inbox va outbox rieng nhung de tranh viec may hien kieu nhu chat yahoo thi ban ko nen tra loi truc tiep tu tin nhan do ma nen soan tin1 tin moi va gui toi so vua gui tin nhan cho ban.