• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn đã xem vẫn còn như mới

demonsworld299

vừa qua có bạn bị lỗi pm,tin nhắn đến không hiển thị,thế là bị bồ ghét.còn tớ thì đọc xong quên không nhắn lại,cũng bị ghét rõ ràng tin nhắn đã đọc rồi nên không thể có biểu tượng tin nhắn chưa đọc ở taskbar nữa,nhưng lúc nghịch mình ấn vào nút * trên flip thì đang ở tin nhắn nào nó sẽ làm mới lại tin nhắn đó và xuất hiện biểu tượng tin nhắn đến ở taskbar và thế là đưa cho bồ xem,kêu "Anh chưa đọc chứ đâu phải không muốn nt cho em" đảm bảo tin sái cổ
cách "refresh" này mình mới thấy có ở flip closed,chưa biết cách làm thế ở flip opened,nhưng thấy cũng zui zui nên share anh em dùng lúc cần kíp
chị em đọc được những dòng này thì cũng thông cảm cho anh em với nhé!
không biết đã bác nào post chưa,nếu có người post rồi mod del giùm em.
thanks cả nhà!
ps: đây lạ bài của eternal bên tinhtế,thấy hay pos lại cho a e xem sao=D>=D>

NokuaN70

Well-Known Member
Đã thử và kết quả rất Ok, he he he thanks các bác vì phát hiện mới này.

Posted via Mobile Device

yeu_doi

P1i cũng vậy bấm ALT rồi bấm * tin nhắn cũng trở thành chứa đọc.

demonsworld299

cái này là bí mật của cánh mày râu đấy nha:)):)):)) PS: dành cho những ai hay phải đối mặt với những tình huống khó sử..:)):))