• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN NHẮN và MÀN HÌNH CHỜ SINH ĐỘNG

MinhThang

Manager
Cinema3D thông báo tin nhắn và màn hình chờ sinh động.

Khi có tin nhắn đến trên màn hình xuất hiện 1 hình động 3D.
Để gán hình động cho tin nhắn các bạn di chuyển đến hình cần chọn:
Chọn Options -> Set as.... New message.
Để gán màn hình chờ, chọn Options -> set as.... 3D Screensaver.
Muốn tắt hình động ấn nút sang phải chọn Disable.
Mặc định của chương trình chỉ có 1 icon3D.
Các bạn tải Emdigo-ICON3D giải nén chép các file vào E/Others/Emdigo3D.
Chúc thành công!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Xem ra thằng này phái mày râu ít ai để ý chắc mấy chị em thích lắm đây cũng đẹp đấy chứ.

zZzHoangSon

ông anh lấy từ Tinhte.com đây mà...Ặc ặc...diễn đàn nào cũng có mặt ông anh vậy

nobuhiro

Cho mấy cái Icon đi Bro có 1 cái Icon thui hả zậy dơn zề ko có gì hay hết

MinhThang

Manager
ông anh lấy từ Tinhte.com đây mà...Ặc ặc...diễn đàn nào cũng có mặt ông anh vậy

Chia sẻ thông tin mà lại chẳng lẽ mình làm ra được chắc,ủa thằng em ở đâu ra mà biết chỗ nào cũng có anh. Có gì không vậy?=))=))=))

Cho mấy cái Icon đi Bro có 1 cái Icon thui hả zậy dơn zề ko có gì hay hết

Emdigo-ICON3D là icon kèm theo đó bạn làm theo huớng dẫn sẽ có thêm 5 icon nữa chúc vui.

Last edited by a moderator:

ptl2810

thế có cách nào tạo hoặc down mấy file Emdigo này nữa hem mí pác ???

MinhThang

Manager
thế có cách nào tạo hoặc down mấy file Emdigo này nữa hem mí pác ???

Bạn có thể tạo ra file Emdigo nhưng bạn phải nghiên cứu bằng cách lấy 1 file gốc xem định dạng và kích thước làm như đó xong chép vào fode đã có thử xem sao bạn cố lên.

phongnt_78

ljck box dow kieu ji vay tui hok byt dow ljck box chj? dum` dc hok

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé.2 link vẫn còn sử dụng tốt đã kiểm tra.

Last edited by a moderator:

venusian

Moderator
Mình úp trực tiếp cho các bạn đây,Down hết 3 fat về chỉ cần giải nén 1 fat nó tự động nối lại cho các bạn:

Bác xem giúp em cái. Em cài vào máy thì ko thấy đâu cả. Vào fan Theme thì lại có theme cái theme khác. Thế là như thé nào ạ :|

MinhThang

Manager
Bác xem giúp em cái. Em cài vào máy thì ko thấy đâu cả. Vào fan Theme thì lại có theme cái theme khác. Thế là như thé nào ạ :|

Xem bài hứong dẫn đó bạn hồi trước mình đã dùng tốt lâu quá không dùng nữa nên không nhớ nổi,bạn cứ làm theo hướng dẫn chúc bạn vui vẻ.

phongnt_78

bạn ơi ! đow trên box kiểu gì tôi hôk být dow trên đấy có thể chỉ cho tôi đc hôk

venusian

Moderator
Ý em ko fai là ko bít sử dụng mà bác coi lại đi bác up nhầm rùi. Cái đó là theme chứ đâu fai Pm bác nói trên