• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin NhắnTY phiên bản 0.1

jimmi_qyu

TinNhanTY phiên bản 0.1​

Đây là 1 trong những ứng dụng tiếng Việt có 1 không 2 trên toàn thể các 4um Mobile từ trước cho đến hiện nay.
Một phần mềm giúp se duyên giữa 2 phái (Nam - Nữ),
Đối tượng nhắm đến của người dùng phần mềm này là: Nam và Nữ sắp có hoặc đang có người yêu.
Để thêm phần thú vị các bạn hãy tự download về và trải nghiệm sẽ hiểu rõ sự tuyệt vời của phần mềm này đem lại cho bạn và đối tương (người yêu) của bạn.\:D/\:D/\:D/

Last edited by a moderator:

ducbmtn70

Chủ topic up thêm link 4share cho a e onl bằng mobile tiện download.Thanks(đag onl đt nên k kich thanks chủ topic đc)

troly

Well-Known Member
Đã cài chạy tốt trên 7610.
Nó giống như trong phim hàn quá à>hơi thiếu thực tế 1 tí.
Anh Th có vợ mà không báo cho em nhỉ?????

jimmi_qyu

Đã cài chạy tốt trên 7610.
Nó giống như trong phim hàn quá à>hơi thiếu thực tế 1 tí.
Anh Th có vợ mà không báo cho em nhỉ?????

Gióng phim Hàn là sao vậy cà. Lâu lâu mình các anh em cũng cần phải lãng mạn với người ý 1 tí chứ, không khéo người ý quay lưng là ta trắng tay đấy.:))

Pr_huy

Pác thắng up file đuôi *.Sisx kià, ai up laị giúp mình với,thank!

Demonst

anh chủ topic ơi có thể sửa đọc trước tin nhắn được ko, quá trời tin hem biết nội dung trước lam sao ma gửi được :(

saodoingoi142

Moderator
Pác thắng up file đuôi *.Sisx kià, ai up laị giúp mình với,thank!

Đã kiểm tra giúp bạn!Cả 2 Linkdown (trên Mediafire và trên 4shared) ở các bài viết trên đều là File có đuôi là *.Sis bạn nhé!!!;;)

anh chủ topic ơi có thể sửa đọc trước tin nhắn được ko, quá trời tin hem biết nội dung trước lam sao ma gửi được :(

Đây là phần mềm Việt hóa của chủ Topic được mặc định sẵn với các dòng chữ "tin nhắn yêu thương",không sửa được như bạn nói đâu bạn.Hãy dựa vào các tin nhắn này để tự mình sửa và gửi đến người yêu thương nhé!!!;;)

vjpcoj

Member
cài vào n70 click vào là bị out không chạy đươc.có phải cài thêm python gì không hả mấy bác

saodoingoi142

Moderator
cài vào n70 click vào là bị out không chạy đươc.có phải cài thêm python gì không hả mấy bác

Bạn hãy gỡ ra và thử cài lại xem sao chứ phần mềm này đâu cần đến Python!!!;;)

5800 ko dug dc ah ban

Đây là phần mềm dành cho các máy thuộc dòng S60v2.Còn 5800 thuộc dòng S60v5 nên không dùng được,bạn hãy qua bên box S60v5 thử tìm xem sao nhé!!!:|

jimmi_qyu

Đã test trên 7610, 6681 và N72 đều rất ngon, Vjpcoi xem lại nha, nhiều lúc xung đột pm đấy.
Chúc các anh em góa vợ, mau mau có được người yêu. Và những anh em có vợ rồi thì hãy hâm nóng tình yêu của mình lại nha.

vjpcoj

Member
em không chạy ẩn chương trình nào nữa cả làm sao mà xung đột được hả anh.chỉ có jbak tashman thôi

jimmi_qyu

em không chạy ẩn chương trình nào nữa cả làm sao mà xung đột được hả anh.chỉ có jbak tashman thôi

Cái này chắc phải chờ dợi thêm 1 người dùng N70 nữa lên tiếng mới biết được. Nếu vẫn không vào được thì chịu khó 4mat lại xem sao nha.

phuonggm

Lời Văn Hơi Chuối... Nhưng khi yêu chắc thế mới lãng mạn... nhưng mấy câu này hơi cũ vì tớ đọc trên wattpad cách đây > 2 năm rồi ... hix...

Last edited by a moderator:

jimmi_qyu

Lời Văn Hơi Chuối... Nhưng khi yêu chắc thế mới lãng mạn... nhưng mấy câu này hơi cũ vì tớ đọc trên wattpad cách đây > 2 năm rồi ... hix...

Uhm lời văn thì hơi chuối thật, vì mình vào google search mà. Nhưng với phiên bản 0.2 hứa hẹn nhiều đổi mới hơn nhiều. Hiện tại mình đang làm ver 0.2. Với lại sắp sữa ra mắt TinNhanTY trên J2ME rồi (Đa độ phân giải) Nếu anh em nào có mấy kiểu tin nhắn hay thì shared cho mình nha.

trung6195

Em có 1 ý kiến mong bác cân nhắc là nên có 1 số tn hình độc đáo(từ các kí tự) cho nó phong phú:D
chúc bác sớm hoàn thành phiên bản 0.2\:D/

jimmi_qyu

Em có 1 ý kiến mong bác cân nhắc là nên có 1 số tn hình độc đáo(từ các kí tự) cho nó phong phú:D
chúc bác sớm hoàn thành phiên bản 0.2\:D/

Ý tưởng này mình đã suy nghĩ tới và đang làm cho ver 0.2 đấy.
Với ver 0.2 này sẽ có thêm vài bài thơ, và 1 vài tin nhắn hình ảnh kiểu 1202 ấy. Và chắc sẽ thêm vài câu chúc tết hay lễ gì đó cho các anh em dùng.:)