• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN VỊT HÀNH LANG PHÒNG MỔ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hlp

Theo nguồn tin nội bộ mình mới được biết thì nhằm giúp Forum hoạt động nhẹ nhàng hơn,trong thời gian tới Ban quản trị diễn đàn PDAVIET sẽ không cho phép các bạn được đính phần tài sản của bạn (Điện thoại,thẻ nhớ) ở phần Khung tài sản nữa.Phần tài sản của các bạn sẽ chỉ được phép để ký tự Text như của mình ở dưới.

Để tránh bị mất không tài sản,có thể thu hồi lại 1 chút PVD cá độ bóng đá,lô đề...khi chưa quá muộn mình sẽ đứng ra mua lại tài sản của các bạn với giá rẻ - bằng 1/5 giá trị thực.

Thân gửi toàn thể bà con ! :D:D:D

Nếu có chuyện này thì e xin đứng ra mua với giá bằng 1/4 giá trị thực vì sau khi mua của các bác e còn bán lại được với giá bằng 1/3 giá trị thực cơ mà...:p lêu lêu bà đầm già

doananh

Không biết có thông tin này không đây ??? :-??:-??:-?? Nguồn tin nội bộ mà phát tán ra ngoài có thể bị kỉ luật đấy bác hi hi.

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo với bà con là nếu bác nào có đứng ra thu mua lại thì cũng không dùng làm gì,vì sau giờ G đó thì tài sản này trở lên vô nghĩa.
Em đứng ra mua vì chịu trách nhiệm của Ban quản trị giao phó thu mua để anh em khỏi bị thiệt thòi về PVD.

Thân gửi !

PhamQuang

Manager
Con buôn tuyên truyền định kiếm lời !!!

May mà đây là khu vực "Vui chơi tán gẫu" đó chứ nếu khu vực khác có lẽ Mod. Badamgiak23 sẽ bị phạt ít nhất là 50.000 PVD. :)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
Con buôn tuyên truyền định kiếm lời !!!

May mà đây là khu vực "Vui chơi tán gẫu" đó chứ nếu khu vực khác có lẽ Mod. Badamgiak23 sẽ bị phạt ít nhất là 50.000 PVD. :)):)):))

Ặc ặc! Chắc Bà Đầm tức Anh lém Anh Quang nhỉ???:-?:)) Bài bị lật ngửa lên roài!!!=))=))=))

duy_ctytvxdkg

Well-Known Member
Thông báo với bà con là nếu bác nào có đứng ra thu mua lại thì cũng không dùng làm gì,vì sau giờ G đó thì tài sản này trở lên vô nghĩa.
Em đứng ra mua vì chịu trách nhiệm của Ban quản trị giao phó thu mua để anh em khỏi bị thiệt thòi về PVD.

Thân gửi !

úi trời, suýt nữa bị Long lừa, lại kẹt vốn nữa chứ gì???? :D

Anhtoitb

Úi roài!
Sao ông không nhắn tin hoặc gọi điện báo trước cho tui 1 tiếng!
Tui có mấy con điện thoại Long mua lại với giá cao đi! Chỗ anh em, tui để lại cho!

PhuongAnh

Long ơi tôi đang có 9 con Vertu giá cực mềm..Long mua không tôi để lại cho.Mỗi con chỉ tầm 350.000pvd thôi =))=))=))=))
Nói nhỏ với Long nhé BQT chuẩn bị reset lại toàn bộ PVD của mọi người..nên các nhà tài phiệt như Long và Tuấn Quang cứ cẩn thận không lại trắng tay đấy :)):)):)):))>:)>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.