• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TinhTe.SMS_S60v2.jar - Nhắn tin miễn phí mỏi tay!

thinhr10

Cái này có vẻ hay, đỡ mất công vào web mobi nhắn tin lại còn kèm quảng cáo :x

thuyls12

xem lại pm đi anh ơi. em đăng nhập ở dally info nhưng khi nhận chapa thì bị out ra ngoài. Helps với!

truongk4

@ MinhThang: Cái pm này hỗ trợ bất cứ mobile nào có java 2.0 Mình đã test kĩ trên rất nhiều máy.
.

@one1love : xin lỗi, dạo này mình ít nt với mạng mobi nên k biết có sự thay đổi. Vì từ 1/8, đã thay đổi 1chút về quyền hạn tài hay sao ý. Trc tớ vẫn nt ngoại mạng bt mà,t thề lun. Nhưng bị trừ tiền. Ngày đó là bấm *101*1# là tiền km hàng tháng cho sinh viên,tui thấy trừ mà. nhưng giờ phải bấm *101*3# để tra tài khoản đó.cám ơn vì nhắc nhở nhoa

ít nt với mạng mobi nên k biết có sự thay đổi. Vì từ 1/8, đã thay đổi 1chút về quyền hạn tài hay sao ý. Trc tớ vẫn nt ngoại mạng bt mà,t thề lun. Nhưng bị trừ tiền. Ngày đó là bấm *101*1# là tiền km hàng tháng cho sinh viên,tui thấy trừ mà. nhưng giờ phải bấm *101*3# để tra tài khoản đó.cám ơn vì nhắc nhở nhoa

truongk4

xem lại pm đi anh ơi. em đăng nhập ở dally info nhưng khi nhận chapa thì bị out ra ngoài. Helps với!
bạn chọn nhầm phần mềm rồi. Phiên bản phải nhập mã capcha có lẽ là phiên bản thế hệ đầu tiên. Còn bản tui up là bản phát triển lại, tự động nhập mã rồi mà. Ace nào dùng tk dally info thì pm lại nhé

Chỉnh sửa cuối:

thuyls12

nhưng em download bản của anh mà? nó vẫn hiện lên chapa như thường.mà anh để ở sever nào thế? em chọn sever toàn không kết nối đc thôi
bạn chọn nhầm phần mềm rồi. Phiên bản phải nhập mã capcha có lẽ là phiên bản thế hệ đầu tiên. Còn bản tui up là bản phát triển lại, tự động nhập mã rồi mà. Ace nào dùng tk dally info thì pm lại nhé

truongk4

Hihi, chính ra mìh chưa thử dally bjờ. Chỉ dùng vieteo, mobi. B thử all server xem sao chưa?

one1love

Dailyinfo tạm thời dừng cung cấp dịch vụ nhắn tin miễn phí rồi! :-( mà xem lại link down đi bạn ơ! Mình k down đc. Bản của mình dẫn link ở trang 2 dùng cho java 1.0 và theo mình java 2.0 cũng chạy đc. Bạn nào dùng thì chọn sever http:// lxp91.110mb.com/n/ nhé! vì sever này hỗ trợ nhắn tin hầu hết nhà mạng

truongk4

Ủa,sao add server mà one1love cho lại không được nhỉ?
Ah mà link vẫn sống b nhé!

saodoingoi142

Moderator
Chủ Topic nên up thêm Linkdown này trên các hot khác để cho các anh em dễ Down hơn,chẳng hạn như 4shared hay mediafire v.v...!!!

one1love

Ủa,sao add server mà one1love cho lại không được nhỉ?
Ah mà link vẫn sống b nhé!

Lỗi viettel k đăng nhập đc phải không bạn? Thỉnh thoảng sever lxp91.110mb.com/n/ vẫn bị vậy đó, chắc sẽ sửa lỗi sớm thôi! sever hudcic.vn/sms/ vẫn nt viettel đc đó! bạn chuyển sang các sever khác thử xem, các sever mình add sẵn rùi đó! vì bản cho java 1.0 của mình bị lỗi load hình ảnh captcha ở sever hudcic với pvv nên đành phải lựa chọn lxp cho nhiều mạng. hjx! chưa thấy ai fix lỗi này cho java 1.0 chứ còn java đời mới hơn có rùi đó. ver mới của tinhtesms la 2.4 hay 2.5 j đó

truongk4

ưh,t vẫn thường đăng nhập Vieteo bằng server Hudcic.Vn và đăng nhập Mobi bằng server Hanoiland. Nói chung là 2server này khá ổn định.