• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tmobile mail cần giúp đỡ

tuan3m

em vừa mua 1con Tmobile mail dã qua sử dụng nên có rất nhiều số điện thoại của chủ cũ trong đó,em ko thể chon select all được,mà ttoanf phải xóa thủ công.bác nào biết cách xóa 1 lần hết luôn thì bảo em với.đa tạ các bác trước nhé.
tuan3m

rockone1909

cái này bạn phải cài thêm pm thôi bạn ạ, tên hình như là contactmanager thì phải, đến win mobile 5 và 6 cũng bị thế mà bạn, nếu muốn mới hoàn toàn thì bạn phải 4rmat nó đi nhé, sẽ trở về ban đầu thôi,

Qvip

đúng đấy bạn thử dùng mã lệnh rồi fromat lại máy đi là sẽ trở về trạng thái bạn đầu thôi .

tuan3m

vâng,cảm ơn các bác nhiều nhé.e đã format rùi,đã ko còn danh bạ cũ ở trong máy nưa.thank all

Benz

H em mới đọc được bài này, em phải tự tay xóa từng contact, hixxx. Cũng đến khổ.
Mà sao bài viết của các bác lôn xộn quá, em tìm cái muốn tìm mà ko biết tìm ra sao, phần mềm thì chẳng biết cái nào mới, cái nào cũ

kiet_xu

bạn muốn tìm những thứ gì?Phần mềm trong "ứng dụng cập nhật" thì những phần mềm nào ở cuối trang đều là những phiên bản mới được up lên

hao_t

đúng đấy bạn thử dùng mã lệnh rồi fromat lại máy đi là sẽ trở về trạng thái bạn đầu thôi .

Bác nào có cách nào khác ngoài cách này ra ko vậy? chứ xóa Contact mà fair Format thì mệt quá :(