• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]35 games Hay nhất,đồ họa đẹp nhất s60 3rd

lephunghien

Chắc letrung... nhìn thấy hình game Castelvania có chữ ninitendods đây mà. Đó chỉ là hình thôi bạn ah, mình chơi xong game này lâu rồi mà:)

Đang test Dragonbird. Game tuyệt cú mèo, cá nhân mình thấy có vẻ hay hơn Skyforce thường:)

Games đó bạn phải cày vài lần 1 màn để có đủ tiền mua item cho phi thuyền.con boss trùm cuối giết hơi bị lâu đấy.phi thuyền cuối thì có khả năng tự hồi gjáp.khi luyện nhớ đừng bỏ sót đồng tiền nào bay ra nhé

bluedragon0307

Games đó bạn phải cày vài lần 1 màn để có đủ tiền mua item cho phi thuyền.con boss trùm cuối giết hơi bị lâu đấy.phi thuyền cuối thì có khả năng tự hồi gjáp.khi luyện nhớ đừng bỏ sót đồng tiền nào bay ra nhé

Phi thuyền cuối của mình ý hả? Hic, ko nói sớm ban nãy tích dc gần 200k rồi:(

lephunghien

:D bạn muốn kiếm tiền nhanh thì chơi đi chơi lại hai cửa trước cửa phá đảo ấy.nếu mình không nhầm thì là cửa 6 và 7.mỗi lần kill trùm thành công được 24-34 k .súng thì chọn mua cái lase cuối,chọn tên lửa chứ đừng chọn mìn.thjết bị hỗ trợ thì mua cái tăng damage 50% ấy.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chắc letrung... nhìn thấy hình game Castelvania có chữ ninitendods đây mà. Đó chỉ là hình thôi bạn ah, mình chơi xong game này lâu rồi mà:)

Đang test Dragonbird. Game tuyệt cú mèo, cá nhân mình thấy có vẻ hay hơn Skyforce thường:)

K a chỉ nói chơi chút thôi chứ mấy game của e cũng hay lắm. Anh cũng là fan của game sis nhưng k có nhiều time để chơi. Riêng Dragon Bird thì anh cũng test rồi và nó hay hơn cả skyforce do nó ra sau mà. Chỉ tiếc là nó k hỗ trợ màn hình ngang. E có thể kiếm dùm a bản 320x240 k? Nếu được thì anh cám ơn nhiều nhé!!

lephunghien

K a chỉ nói chơi chút thôi chứ mấy game của e cũng hay lắm. Anh cũng là fan của game sis nhưng k có nhiều time để chơi. Riêng Dragon Bird thì anh cũng test rồi và nó hay hơn cả skyforce do nó ra sau mà. Chỉ tiếc là nó k hỗ trợ màn hình ngang. E có thể kiếm dùm a bản 320x240 k? Nếu được thì anh cám ơn nhiều nhé!!

Posted via Mobile Device đây là game của hãng U mobile nên không có bản 240x320 anh ạ.hãng U mobile hầu hết tung ra các games sis 240x320 thôj.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device đây là game của hãng U mobile nên không có bản 240x320 anh ạ.hãng U mobile hầu hết tung ra các games sis 240x320 thôj.:D

Vậy ngày mai a phải kiếm ngay một máy 240x320 chơi lại. vậy em ráng kiếm vài game sis hỗ trợ 320x240 up lên nhé.Thank you e trai trước.=D>=D>=D>

lephunghien

7days,games bia,fifa09 hỗ trợ xoay ngang màn hình chắc 320x240 chơi được đấy anh ạ.game bia snoocker chơi thích lắm, hình đẹp mê ly anh test thử trước nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
7days,games bia,fifa09 hỗ trợ xoay ngang màn hình chắc 320x240 chơi được đấy anh ạ.game bia snoocker chơi thích lắm, hình đẹp mê ly anh test thử trước nhé

Anh chỉ thích mấy game dạng bắn máy bay hay những game nhập vai thôi còn thể loại bida, thể thao anh k thích lắm. Dù sao cũng cám ơn e đã có lòng.=D>=D>

lephunghien

Sao không có quake3 nhỉ mình nghĩ game này hay nhất !
Posted via Mobile Device
Quake III nặng quá, bản mình chơi nặng những hơn 400 Mb lận.mình viết topic này với mục đích chính để giúp đỡ cho các thành viên mới và các bạn mới chuyển sang dùng dòng S60 3rd nên không muốn post game quá nặng và khó cài.Mình up game Dunke nặng ~11 MB cũng dạng quake thay rồi.Còn mấy game kiểu pandermonnium,isnland quest... bạn qua đây nhé
Mã:
[URL="http://pdaviet.net/showthread.php?t=55447&page=2"]http://pdaviet.net/showthread.php?t=55447&page=2[/URL]
:D

bluedragon0307

Đã test xong Dragonbird. Công nhận là tên lửa dùng sướng hơn mìn nhiều:) mà trùm cuối đánh cũng đơn giản nhỉ, ko khó như mình tưởng:D

Tiếc là số game bạn post mình chơi gần hết rồi, chì còn 2 3 trò là chưa chơi, nếu ko còn nhiều game để test;) Cho mình hỏi game Tombrider bản nào chơi trên N73 ít giật nhất?

lephunghien

Posted via Mobile Device 2 bản khác nhau hoàn toàn bạn ạ.mỗi game hay một kiểu một game là sis games dưới la game jar nhưng hình đẹp không kém.các màn game thj khác nhau hoàn toàn bạn ạ.nên chơj cả 2 bản

azn13579

ai chơi được cái trò Asssin crader qua thành 9-1 thì cho chia sẻ cách qua với mình được ko?yahoo của mình là nguoiviet_yeunuoc28 mình chơi đến đó giắ lại ko đi được nữa:-??
:(

bluedragon0307

Posted via Mobile Device 2 bản khác nhau hoàn toàn bạn ạ.mỗi game hay một kiểu một game là sis games dưới la game jar nhưng hình đẹp không kém.các màn game thj khác nhau hoàn toàn bạn ạ.nên chơj cả 2 bản

Uhm, vậy mình chơi cả 2 vây:D

ai chơi được cái trò Asssin crader qua thành 9-1 thì cho chia sẻ cách qua với mình được ko?yahoo của mình là nguoiviet_yeunuoc28 mình chơi đến đó giắ lại ko đi được nữa:-??
:(

mình cũng đến 9.1 mà ko biết cách đi ntn nữa :D

Có phải đoạn đó các bạn đang đi cùng 1 cô gái ko? Nếu đúng thì đến đó có 1 cái cột, bạn đi lên trên để đặt bom nổ cột mới đi tiếp dc. Ko phỉa thì bạn chụp hình lên để mọi người xem đi.

azn13579

ko phải đâu mình giắt lại ở đoạn:đi qua cái cầu mà có 2 thằng quái đứng trên 1 cái bục,trên bục ấy có 3 cái nút.lúc đứng lên thì cái nut ấy nó chìm xuống,chạy ra chỗ khác thì nó lại nổi lên.mình nghĩ là dụ 2 thằng ấy đứng lên đó,mỗi thằng 1 nút,với mình nữa là 3,chắc là vậy.nhưng khó qua.

azn13579

cái đoạn đi cùng đứa con gái ấy mà phải đạt bom thì mình nhớ ko nhầm đó là đoạn cuối thành 8-4,lúc đó phải phá nắp cống để chui xuống dưới sang thành 9.1

lephunghien

mấy hôm nay đang bận thi nên nhờ các bro gjảj thích thắc mắc hộ các bạn nhé.:D thj x0ng mớj có thờj gjan lên mạng được