• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Ai Là Triệu Phú - Phiên Bản Hoàn Toàn Mới

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] Ai Là Triệu Phú - Phiên Bản Hoàn Toàn Mới

1.Giới Thiệu Game:
Đây là 1 trong những trò chơi trí tuệ,đòi hỏi kiến thức và trình độ tiếng anh...Game tập hợp hơn 1000 câu hỏi về tất cả các lĩnh vực: Âm nhạc,Các thành phố,Thực phẩm,Động vật hoang dã...

2.Thể Loại Game:
java game

3.Dung Lượng Game:
~992Kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Tải về giải nén cài bình thường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Đây là thể loại game Tiếng Anh có chế độ chơi nhanh và chơi qua cửa.Có thể chơi 1 mình và nhiều nhất là 4 nhân vật.Riêng trò loại này thì các bạn phải tự nghiên cứu thôi.Chúc chơi vui vẻ nhé :D

nhoclovely26

game này khó thật , toàn sự kiện của nước ngoài , có việt hóa cũng ko nổi vì khá nhiều expressions

Shine2010

trên iphone có bản việt hóa hình như của handheld làm hay sao ấy. tiếc là hình như trên symbian chưa có

BabyKillerPro

hi vọng trò này ko đòi hỏi quá nhiều từ chuyên môn ko lại phải kè kè cái từ điển bên cạnh mới chơi được @_@

thanks

ccctcm

Khi nào có bản Việt hóa cho symbian thì hay quá nhở?
Bây h muốn chơi toàn phải mượn iphone của bà chị... Hic... :(

Kojino

Khi nào có bản Việt hóa cho symbian thì hay quá nhở?
Bây h muốn chơi toàn phải mượn iphone của bà chị... Hic... :(

bạn chơi tạm bằng cái flash này đi hehe xoa đuôi 7z rồi giả nén nha:D

2356

hờ chả có ai thèm nhấn thank 1 cái =))

Quan trọng là chia sẻ ;;) Bạn thử nhìn mình đi ;;) Down nhiều hay ít rồi mà thanks chỉ có 2 lần :)) Đòi hỏi chi nhiều :))

d4t_onlylove

sory tại bạn mình send wa mình ko có tét thử cứ tưởng la bản tiếng việt............... srr

traihp9001

Well-Known Member
mình nhớ là đã có lần cài 1game trên n82 giống hệt gameshow trên truyền hình mỗi tội game tiếng anh nên del lun :D