• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Astraware Hidden Expedition Titanic - Thám hiển con tàu Titanic

q630666

[Tổ Game PV] Astraware Hidden Expedition Titanic

Một số hình ảnh test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Dựa trên câu chuyện nổi tiếng về con tàu Titanic người ta đã cho ra 1 game khá hấp dẫn với hình ảnh và âm thanh tuyệt vời.Vào game ta như trở thành những nhà thám hiểm đi tìm những đồ vật,những kho báu đã chìm sâu dưới đáy đại dương.
2.Thể Loại Game:
Sis Game

3.Dung Lượng Game:
3,9M trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén ra file sis cài vào bộ nhớ thẻ hay máy tùy chọn.Mã số bí mật : 56087000

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Ấn phím chọn trái máy sẽ di chuyển đến chỗ có phao để đưa vật lên và vật ta tìm thấy sẽ nhấp nháy.Kick vào vật nhấp nháy đó thì Phao sẽ đưa vật lên trên.Lần lượt như thế các bạn tự khám phá những kho báu từ con tàu này nhé.Mặc dù 3,9M nhưng game khá nuột :D

chemi1209

Hix, Bác nhanh thật, em đang chuẩn bị mấy cái Screenshot định pót game này đấy!

CongVoi

Super V.I.P
Hix, Bác nhanh thật, em đang chuẩn bị mấy cái Screenshot định pót game này đấy!

Sao chỉ là định?? Còn rất nhiều rất nhiều game khác nữa mà bạn.Hãy thể hiện bằng hành động đi đừng định làm gì :-?:-?

chemi1209

Sao chỉ là định?? Còn rất nhiều rất nhiều game khác nữa mà bạn.Hãy thể hiện bằng hành động đi đừng định làm gì :-?:-?

Thì định hôm nay post, tối qua ngồi loay hoay dịch hướng dẫn, nay lên thì đã có bạn post rùi. Thôi đành tìm game khác vậy!

q630666

Thì định hôm nay post, tối qua ngồi loay hoay dịch hướng dẫn, nay lên thì đã có bạn post rùi. Thôi đành tìm game khác vậy!
Trùi.Cứ làm như game mới ra không bằng.Tớ bới móc lung tung thấy game này hay hay mới post.Có lâu rồi mà bạn :p

angelpooh

hịc,tiếng Anh ko giỏi lắm,vưà chơi vưả lật từ điển,rất hữu ích,có lẽ từ vựng sẽ lên :((

chemi1209

Trùi.Cứ làm như game mới ra không bằng.Tớ bới móc lung tung thấy game này hay hay mới post.Có lâu rồi mà bạn :p

Đúng là game này ra lâu rùi, nhưng theo mình trên PV chưa có thì vẫn là mới chứ!

chemi1209

Trời, những mấy bài cơ ah, SR nha. Nhưng mình có ý kiến thế này: Đã là VIP thì càng phải chú ý đến bài trước khi post chứ, ai lại post lại bài thế!;;)

CongVoi

Super V.I.P
Trời, những mấy bài cơ ah, SR nha. Nhưng mình có ý kiến thế này: Đã là VIP thì càng phải chú ý đến bài trước khi post chứ, ai lại post lại bài thế!;;)

Đấy lại quay sang đá người khác.Bạn nên chú rằng.[Tổ Game PDAViet] có quyền post lại bất kì game nào cho dù lâu đến mấy.Mỗi lần Review 1 game chất lượng còn hơn ngồi post 100 game vớ vẩn.
Còn muốn biết thế nào là [Tổ Game PDAViet] thì vào đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51056