• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Audition Bản Việt hóa-Không thể bỏ qua

phananhvusv

Cái game này làm giống lắm, có điều là Java, dung lượng thấp, lại hơi bị giật hình nên kém hấp dẫn! nếu là sis khoảng 5-6mb thì ngon! chất lượng âm thanh vẫn bèo quá!

thuong1

cái game này ko có 320x240 đâu, trang chủ chỉ có bản 176x220, 176x206, 240x320, 1..x160...
Có cả bản Giáng SInh và năm mới nữa nè, rảnh mình sẽ Vịt hóa :D

Có cả game đua xe giống vinagame nữa nè :D

Anh Việt hóa game xong chưa vậy,đợi mãi:(

hunglata

Hix, em nhảy mãi mà mỗi lần ít zem qusa, trong khi đồ thì quá đắt
Với lại nhảy đến lv6 là hết, hơi chán
nhìn người nhảy ko đẹp bằng bản trung quốc mà có người nào đã đưa lên( ko nhớ tên), nhảy chế độ beat up!
Mong là phát huy thêm!

authanh

Hix, em nhảy mãi mà mỗi lần ít zem qusa, trong khi đồ thì quá đắt
Với lại nhảy đến lv6 là hết, hơi chán
nhìn người nhảy ko đẹp bằng bản trung quốc mà có người nào đã đưa lên( ko nhớ tên), nhảy chế độ beat up!
Mong là phát huy thêm!

Cai pm hack tien ma mua ban ah. Hjhj

Posted via Mobile Device

hhh_hhh3060

1.Giới thiệu game :
game audition-thế giới ảo đầy sắc mà vũ điệu và nhạc là thể loại game rất Hot từ 2006 cho đến nay.mình xin giới thiệu với các bạn bản việt hóa của bạn Huy Knight(tìm được trên Blog nhé)
2.Thể loại game:
Javar
3.Dung lượng game:
~700 Kb
4.Phù hợp với màn hình:
240x320[/SIZE]

5.Ngôn ngữ :
Việt Nam
6.Cách cài đặt:
tải file jar đính kèm phía dưới, copy vào điện thoại và cài bình thường
7.Cách chơi:
2,4,6,8 để chọn phím nhảy
5 ấn khi chọn xong
có thể mua đồ trong SHOP và lên cấp độ
Nguyên văn bởi dung1291985 Xem Bài gửi
cái game này ko có 320x240 đâu, trang chủ chỉ có bản 176x220, 176x206, 240x320, 1..x160...
Có cả bản Giáng SInh và năm mới nữa nè, rảnh mình sẽ Vịt hóa

caongan49

cái này có công ty nào chịu fát triển thành game online trên mobi thì chắc là tuyệt.hj hj