• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Bad Manga Girls2:Sex Trip to Ibiza +18

vuaxebus

Sau khoảng 30p cài đặt gì đó thì chơi xong. Nhanh chán, H,a k hấp dẫn lắm. Có 4 bức ảnh phải ghép. Tìm một lúc là ra thôi.

tux4892

bác nào hướng dẫn kĩ được hôk mình chơi đến phần lấy được sách rồi
Posted via Mobile Device

khoa_business

cái này phải mò thôi mấy ông, mang EV 4.0 ra mà dịch, chứ mình thấy giải thích cái này khó quá, tui đảm bảo với mấy ông là chơi thạo game này rùi sang tây vào khách sạn chắc không bị nó chém ( đoán thế vì chưa dịch hết ) hì

THCN

Well-Known Member
cái này phải mò thôi mấy ông, mang EV 4.0 ra mà dịch, chứ mình thấy giải thích cái này khó quá, tui đảm bảo với mấy ông là chơi thạo game này rùi sang tây vào khách sạn chắc không bị nó chém ( đoán thế vì chưa dịch hết ) hì

Cái này quá nhạy cảm làm sao dịch trên diễn đàn cho các bạn hiểu đây!!!:-? Nói chung là phải tìm và thực hiện nhiệm vụ, thực hiện xong thì lấy đồ đem đến quầy tiếp tân để báo cáo và lấy đồ... v.v... Nói chung là cũng hấp dẫn đó, cố lên, cái này hơi khó cho những bạn không rành tiếng Anh.