• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Báo Động Đỏ-Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân-HD Cài Đặt

nouvu2372

[Tổ Game PDAViet]-WarFareInc

Game này có tên thật là WarFareInc S60V5 5800,do mình cảm thấy hay quá nên ngồi ôm máy tu luyện đã cài đặt và chơi thành công trên dòng S60V3.Sau khi ổn định mình quyết định post lên chia sẻ cùng anh em!Chơi trên màn hình 240x320 và 320x240
Là Game tương tự như game trên PPC nhưng giả lập đuôi file cài là .SIS(cách cài hao hao giống game N-gage)

Hướng Dẫn:

Bạn Download file có tên là WarFareInc.rar về máy mở lên sẽ thấy,và làm như trong hình :

Giải nén ra hết và bắt đầu chạy file .exe

Sau khi Click ADD,lúc này chương trình tự động cài file Game vào máy của bạn (nhớ là kết nối ĐT với PC trước khi làm nhé).Thành công sẽ vào Game gặp 2 cái biểu tượng trò chơi như thế này:

Click vào y như trên hình (có con chuột bé tí ấy)-Sau đó vào Game nó sẽ bắt đăng kí.Các bạn gửi hàng chữ bắt đầu = chữ C-.............. cho mình để chơi FULL nhé

File .exe Fix lỗi ở trang2

Chỉnh sửa cuối:

chimto

Banned
sao em chạy file exe trên máy tính bị báo lỗi nhỉ?Bác nào giúp em đc không

Nagato

bạn ơi sao khi mình cài cái styletap thì nó toàn báo chứng chỉ bị lỗi ? máy mình là 5320XM

leminh1988

cách chạy cho các bạn nè, mình thấy nouvo hướng dẫn hơi khó làm

bước 1 down về giải nén, trong đó có file StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx install vào thẻ trong điện thoại
bước 2 chạy chương trình StyleTap Launcher trên điện thoại
bước 3 cắm cáp kết nối điện thoại với PC
bước 4 làm chạy file AppInstaller.exe trên PC add toàn bộ mấy file như hình vẽ, add xong thì ấn nút Install all files to device chờ 5s nó chạy hết xong thì tháo cáp, vào StyleTap Launcher chọn Launcher thì mới hiện 2 biểu tượng game trong đó, ok roài chơi thử thôi

nouvu2372

cách chạy cho các bạn nè, mình thấy nouvo hướng dẫn hơi khó làm

bước 1 down về giải nén, trong đó có file StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx install vào thẻ trong điện thoại
bước 2 chạy chương trình StyleTap Launcher trên điện thoại
bước 3 cắm cáp kết nối điện thoại với PC
bước 4 làm chạy file AppInstaller.exe trên PC add toàn bộ mấy file như hình vẽ, add xong thì ấn nút Install all files to device chờ 5s nó chạy hết xong thì tháo cáp, vào StyleTap Launcher chọn Launcher thì mới hiện 2 biểu tượng game trong đó, ok roài chơi thử thôi

Còn 1 bước quan trọng là lấy Code để chơi full nhé>:)

langthang0910

Đính chính (Bổ xung) lại cách cài đặt như sau:
Sau khi giải nén (hoàn chỉnh) sẽ có file "StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.SymbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx".
Bước 1: Cài file này vào điện thoại (máy hay thẻ tùy thích)
Bước 2: Chạy ứng dụng trên điện thoại rồi để đó
Bước 3: Chạy file "AppInstaller.exe" trên PC.
==> Kích vào nút "Add..."
===> chọn tất các file
==> Kích vào "Install all files to device"
===> Xong việc. :))
Bước 4: Vô điện thoại, tắt cái chương trình Stytap đi, bật lại và thưởng thức thành quả b-)

nouvu2372

*Cách chơi:
Khi vào Game các bạn sẽ thấy máy sẽ cho sẵn 3 chiếc xe!Các bạn để ý thấy chiếc nào to nhất là Nhà Chủ kéo nó đến địa điểm mà bạn thích nhấn giữ nút giữa nó sẽ tự xây thành nhà căn cứ,sau khi xây xong bạn click vào nó,theo thứ tự xây dựng là:
1.Nhà năng lượng
2.Nhà tiền
3.Chưa biết
4.Nhà lính
5.Nhà xe
.....