• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] DigitalChocolate java ~ Mafia Wars: New York

k7rapper

Mafia Wars: New York

1.Giới thiệu game :
Một game đỉnh của nhà phát hành Digital Chocolate
Trong trò chơi bạn vào vai Wreak Mayhem, game lây bối cảnh thành phố newyork, nơi mà những băng đảng mafia mặc sức tung hoành, bất chấp pháp luật

2.Dung lượng game : 704kb ( trước khi cài)

3.Màn hình phù hợp : tất cả các máy hỗ trợ java và có độ phân giải màn hình là 240x320

4. Cách cài đặt
:
tải file đính kèm về máy tính, giải nén ra rồi copy vào thẻ nhớ rồi vào File manager lên cài đặt bình thường

5. : Đây là bài post game theo chuẩn của tổ game PDAViet đầu tiên của mình, hy vọng anh em cho ý kiến đóng góp
để mình được gia nhập tổ game PV
cảm ơn anh em

6.DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Trước hết anh thay mặt tổ Game cám ơn sự nhiệt tình của em,còn thứ 2 là em phải có đính kèm logo và ảnh chụp trong Game phải có chữ kí của PV nhé,chương trình chụp màn hình điện thoại đó anh Kojiro có up trong topic thành lập tổ Game đó,em vào nghiên cứu thêm nhé.
thân!

MinhThang

Manager
Trước hết anh thay mặt tổ Game cám ơn sự nhiệt tình của em,còn thứ 2 là em phải có đính kèm logo và ảnh chụp trong Game phải có chữ kí của PV nhé,chương trình chụp màn hình điện thoại đó anh Kojiro có up trong topic thành lập tổ Game đó,em vào nghiên cứu thêm nhé.
thân!

Okie, có điều bạn giới thiệu thêm cách chơi nữa thì sẽ chi tiết hơn :D

Đồng nhất trí với 2 góp ý trên, bài của bạn sẽ tăng thêm phần chất lượng.=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Bài viết thì được rồi đấy.Thiếu chút ảnh Logo đính kèm là đc :D.Độc quyền của mình mà