• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Gia đình simson- na

meocon7641

thực ra em muốn làm mấy bài hay hay rùi mới gia nhập cơ.không cứ ghi [Tổ Game PV] mà game không hay ảnh hưởng đến mọi người trong tổ thì ngại lém.hì.:p

1.Giới Thiệu Game:
chắc hẳn các ban đã xem phim hoạt hình khá hay này roài.bản thân mèo con cũng thích phim này
hôm trước mình thấy có một pro post bản ver 1 rùi

nhưng bản version2 này mới đáng thử nè

ai đã chơi phần 1 cũng đau đầu với vài chỗ khó như "tắt đèn lấy chìa khóa của lợn nè"
phần hay này có cốt truyện khá hay.
gia dinh simson bước vào cuộc phưu lưu mới với khá nhìu khó khăn.phải chạy và đánh nhau với lũ mèo máy cầm rìu khá ghê ta

hình ảnh khá đẹp mắt.đồ họa tốt chay mươt mà.không wa' tốn ram

nói chung đây là 1 game hay nên thử trong dịp lễ 1-5 này ha:p

2.Thể Loại Game:
jad Game

3.Dung Lượng Game:
775k trước khi cài đặt na;)
4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:

240.320 và 320.240 .....khá nhìu loại nha nhưng đa số là 240x320 nên up thia thui.ai thích PM mà màn hình # em gửi link cho na

5.Cách Cài đặt:
Down về xóa đuôi 7z giải nén đc file jad cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
dùng các phím di chuyển
vắt óc tìm cách giải quyết vấn đề và chạy khi cần thiết=))

p/s pm chụp ảnh đóng dấu của PDA em chay không chụp được thui thì chụp rùi viết chữ thja nì được không

Chỉnh sửa cuối:

q630666

hì hì.thank ha.meocon se cố găng nhìu ná ;;)

3 hình trên chắc không phải chup từ máy bạn hay sao mà 3 cỡ khác nhau thế.Hình phải đc chụp từ máy bạn và có dấu PV chứ không phải hình của game sưu tầm add thêm chữ PV bạn nhé :D
Đây nhé: http://www.mediafire.com/?mqzoyyyjvvt. Add dấu vào trình cài đặt luôn rồi :)
Bạn vào link trên dow phần mềm chụp màn hình có dấu PV luôn :D

meocon7641

èo em down rùi.nhưng không chup được dù trò này không tốn ram lắm.

chụp toàn bị nhòe 2 hình vào nhau thôi.xấu nên em không cho lên

cái này em chụp bằng cái PM chụp ảnh khác

cho hình thành bậc thang thế cho chất thôi mà.
nhìn khác mọi người tí :p