• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Konami Castlevania:Dawn Of Sorrow-Hiệp Sĩ Tóc Kim Thập Tự Giá

thanhlongnd

cho mình hỏi cái nhảy 3 bước lấy ở đâu, mình chơi mở đc nhiều bản đồ lắm rồi mà giờ ko biết đi đâu, ko có cái nhảy 3 bước ko đi đc.

BuuPhucCT

Well-Known Member
trờ này về nước ùi, có ai cần giúp gì không

Nếu rảnh thì bạn có thể post 1 bài hướng dẫn cách chơi đầy đủ cho a e cùng tham khảo thì còn gì bằng nữa. Thank bác 1 phát nào.:D

thanhlongnd

trờ này về nước ùi, có ai cần giúp gì không

Bác chỉ TL chỗ ăn cái nhảy 3 bước , TL mở hết bản đồ rùi mà chẳng biết đi đâu nữa, 1 số chỗ cao quá nhảy 2 bước ko đi đc.

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicecái dó kím o map góc 4 h . Dánh con quy to dùng í . Guardian cúôi cung o dó . Bro nào có game này ban gbag share link cho mình choi voi ! Mây link bên topic game vbag không down duoc .

thanhlongnd

Posted via Mobile Devicecái dó kím o map góc 4 h . Dánh con quy to dùng í . Guardian cúôi cung o dó . Bro nào có game này ban gbag share link cho mình choi voi ! Mây link bên topic game vbag không down duoc .

Thằng chủ về nc khoai quá, đánh nó cách nào vậy mấy bạn ơi ?

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Santas's ring cộng máu đấy chứ, mình có thấy cộng EXP đâu? Echant có hữu dụng đấy bạn, thử up max Alastor rồi đánh mấy con quái, sau đó bỏ ra rồi đánh lại xem, sức sát thương của mình bị giảm ngay. Còn cái Echant Amor Knight nếu đeo vào bị quái đánh lượng máu mất sẽ ít đi. Công nhận là cái Guardian cuối dùng sướng thật. Đánh trùm cuối mà không có cái này mệt lắm ah. Vũ khí thì cái kiếm đẹp thật đấy nhưng damage với tầm đánh yếu hơn nhiều so với lưỡi hái.

cái Guardian cuối dùng tìm ở chỗ nào bạn ơi, mình đánh trùm cuối ko có nó khó giết quá ?

Và có phải mình đánh quái , nó hiện cái quả cầu xanh bay về mình là nâng cấp ko ? Muốn nâng cấp nữa thì đánh nó tiếp à hay như nào bạn ?

Khoaaa

cai cửa magicsteal số 5 ơ đâu nhỉ lúc trước tìm thấy nhưng lúc đó mới có cấp 3, giờ cấp 5 rồi quay lại ko thấy đâu
Posted via Mobile Device

fuborg

ai chỉ mih cach lay seal 5 cai mih choi dc 82,2% với cả cái chỗ comended tower có thag Julius đứng có cái cửa ở dưới làm sao để mở :)) cảm ơn nhiu

hanzhana8

Cho mình hỏi, cái Enchant cuối, đánh con quái nào mới có được. Cảm ơn các bạn