• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ~ Marble Maze v1.60.4 FP1 - Chơi bằng cảm ứng chuyển động!

dung1291985

[Tổ Game PV] ~ Marble Maze v1.60.4 FP1 - Game chơi bằng cảm ứng chuyển động!

1.Giới Thiệu Game:
Trò chơi dựa trên nguyên lý cảm ứng chuyển động, nhiệm vụ của bạn là phải khéo léo điều khiển quả bóng về đích chính xác, mỗi lần "rơi vào lỗ" là bạn lại phải xuất phát từ đầu, tuy thế nhưng cũng khá khó vì có 3 loại bóng khác nhau, bóng sắt dễ điều khiển, bóng màu đỏ rất nặng và nẩy khó điều khiển hơn, bóng thứ 3 là bóng bàn nhẹ và nẩy thì thôi rồi, bóng này là khó điều khiển nhất -> dành cho Pro ^^!

2.Dung Lượng Game:
91kb trước khi cài

3.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
Symbian 3rd đã test trên N95-2 8Gb và hình đc chụp từ máy mình!

4.Cách Cài đặt:
-Cài đặt file Marble Maze v1.60.4 FP1.sis vào máy, bộ nhớ máy hay thẻ đều đc. nếu máy bạn chưa cài N95 Accelerometer Plugin.sis thì phải cài luôn vào bộ nhớ máy!

5.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Rất đơn giản, chạy trò chơi lên, đặt máy nằm ngang và bắt đầu cuộc hành trình với trái bóng :D

6.Chú ý:
Chỉ chơi được trên những máy có hỗ trợ cảm ứng chuyển động và là loại máy dòng Symbian FP1,2:p

DOWNLOAD FULL

Chỉnh sửa cuối:

skyhoang

Dạo này post theo kiều này không ha:))! minh thấy post kiểu như vậy rất chi tiếc và hay nữa=D>,Minh mong là bên mục phần mềm mai mốt cũng làm giống vậy luôn.Cảm ơn các bạn rất nhiều;;)

azkaban3000

Trò này có cả bản dành cho s60v5 đấy :D mình dùng N82 kô cài Accelerometer Plugin sao vẫn chơi được nhỉ :)

SuperAc

Cho em hỏi sao em cài games này rùi mà vào ko được, click vào icon thi` nó đơ ra, em xài N95-1.thanks các pác nhìu ạ

cupidbaby

Cho mình hỏi hiện nay những máy nào(của samsung nha) có cảm biến chuyển động?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình hỏi hiện nay những máy nào(của samsung nha) có cảm biến chuyển động?

Nếu xài HĐH SYM thì nokia mới là ngon chứ hỏi sámung làm gì thế em? Sámung chỉ có vài model chạy SYM thôi như Samsung i8510 INNOV8,G810 .

bestofstrongman

ko biết anh em có test thử trên các máy có sensor navigator khác chưa?
giờ em phải lấn sân qua sym để tìm mua máy nào "rẻ rẻ" mà chơi dc cái trò viên bi này để giới thiệu cho nhỏ bạn nó xài, chứ nó ko chịu xài PPC :D

kazat

Cho em hỏi FP1 hay FP2 là gì thế? làm thế nào để biết máy mình fp1 hay 2? máy em là e52 034.001