• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Pikachu - Dành cho chị em phụ nữ

q630666

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Chắc game này không cần giới thiệu nhiều.Một game rất nổi tiếng trênnPC nay đã có trên s60V3 với giao diện gần như giống hệt.Chơi nuột và hình ảnh khá đẹp.
2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
450k trc khi cài
4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén file Java cài đặt bình thường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:

Di chuyển bằng phím 5 chiều.CHọn nút giữa.Có 11 cửa với độ khó tăng dần (Giống hệt PC ).Các cửa rất giống Pc,mặc dù ít quân nhưng khó ở chỗ cho thời gian rất ít.Màn 1 là 120s nên để mà qua đc không phải đơn giản.Đòi hỏi nhanh tay nhanh mắt lắm mới qua đc đây nhớ :D

C

Che_tau

Guest
Bác làm ơn cho em xin bản dành cho màn hinh 320x240 với.Em xin chân thành cảm ơn bác :D

rgx120

Bác làm ơn cho em xin bản dành cho màn hinh 320x240 với.Em xin chân thành cảm ơn bác :D

Bạn là chị hay em mà xin cho màn hình 320x240 vậy:D.game này khồng có cho màn hình 320x240 đâu bạn:O

VOCUC09

hình ảnh nhỏ xíu ah ..chơi đau mắt quá bác ơi ..có bản nào hình bự hơn không vậy? thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
hình ảnh nhỏ xíu ah ..chơi đau mắt quá bác ơi ..có bản nào hình bự hơn không vậy? thanks

Game trên điện thoại thì được như vậy là quá OK rồi bạn à. Muốn có bản có màn hình lớn hơn thì chỉ có cách đợi xem có bản update thôi.

picasso

Chơi cũng được, nhưng đối với các màn hình không có cảm ứng thì thật là khó chơi, không thoát được bài vì di chuyển bằng phím bấm rất chậm

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chơi cũng được, nhưng đối với các màn hình không có cảm ứng thì thật là khó chơi, không thoát được bài vì di chuyển bằng phím bấm rất chậm

Những game dạng này và những game dàn trận chiến thuật thì khi chơi trên màn hình không cảm ứng rất chậm nhưng mà có còn hơn không bạn à. Lâu lâu chơi giải trí nhẹ nhàng cũng hay.

THCN

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Chắc game này không cần giới thiệu nhiều.Một game rất nổi tiếng trênnPC nay đã có trên s60V3 với giao diện gần như giống hệt.Chơi nuột và hình ảnh khá đẹp.
2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
450k trc khi cài
4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén file Java cài đặt bình thường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:

Di chuyển bằng phím 5 chiều.CHọn nút giữa.Có 11 cửa với độ khó tăng dần (Giống hệt PC ).Các cửa rất giống Pc,mặc dù ít quân nhưng khó ở chỗ cho thời gian rất ít.Màn 1 là 120s nên để mà qua đc không phải đơn giản.Đòi hỏi nhanh tay nhanh mắt lắm mới qua đc đây nhớ :D

Mình đã cài game này trên em N78 chơi rất hay, nhưng vợ em lại kêu em tìm trò chơi này chơi trên con Atom màn hình cảm ứng :)) Em tìm mãi mà không ra! Các anh ở tổ game PV có cho em xin với! :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đã cài game này trên em N78 chơi rất hay, nhưng vợ em lại kêu em tìm trò chơi này chơi trên con Atom màn hình cảm ứng :)) Em tìm mãi mà không ra! Các anh ở tổ game PV có cho em xin với! :((

Atom dùng WM nên bạn nên qua box PPC game thì phù hợp hơn. Bọn mình chỉ biết nhưng game co dòng máy SYM thôi.

nguyenducthao

cố gắng kiếm trò pikachu dành cho màn hình 320x240 đi bạn. mình rất thích trò này mà ko chơi được trên e71.

BuuPhucCT

Well-Known Member
cố gắng kiếm trò pikachu dành cho màn hình 320x240 đi bạn. mình rất thích trò này mà ko chơi được trên e71.

Tình hình là tới giờ vẫn chưa có bạn ơi. Nếu có thì mình đã up lên rồi. Xài E71 nên hơi ít game tương thích.

lephunghien

game pikachu này chơi màn 1,2 thì còn dễ,những cửa sau khó chơi quá.thời gjan nhanh hết kinh

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình ko phải phụ nữ chơi trò này đc k bạn?
Posted via Mobile Device

Sặc. Game thì ai chơi mà chả được bạn. Nhưng game này thích hợp với chị em phụ nữ hơn nhưng nếu bạn thích thì cứ chơi cũng có sao đâu:)

spectre123

Sặc. Game thì ai chơi mà chả được bạn. Nhưng game này thích hợp với chị em phụ nữ hơn nhưng nếu bạn thích thì cứ chơi cũng có sao đâu:)

Thấy ben ngoài ghi dành cho chị em phụ nữ nên mình tưởng anh em không được chơi :mad:)

tuyetha

Posted via Mobile Device
Ai có game này nhưng .sis như của v2 thi hay quá.con bạn em cứ phải mượn n70 của e để chơi.e chơi thử trên v3 thì thấy....hơi buồn.cảm ơn anh.(không có nú thank)