• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Spider-Man: Toxic City Người Nhện

q630666

[Tổ Game PV] Spider-Man: Toxic City Người Nhện

1.Giới Thiệu Game:

2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
1M

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
Máy nào cũng phang đc hết.Sướng nhé :D

5.Một số hình test trên N95

6.Cách Cài đặt:

Trong link dưới có riêng các file cho từng loại màn hình

7.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Sử dụng các phím số.Số 5 để đấm.Số 2 để nhảy.Số 6 để nhả tơ :D.Vào game sẽ có hướng dẫn cụ thể trong Turi....

Chỉnh sửa cuối:

k7rapper

đoạn giới thiệu chuối thế , mà đây là game java mà, bạn chưa test à

q630666

Tớ test rồi nhưng do Copy các bước nên dính chữ Sisx.Chưa test mà chụp đc màn hình à?
PS:Các con giời cứ vào xem.Ko hay thì ra ngoài,hay thì dow rồi cũng cút ra 1 cách tự nhiên không biết thanks là gì.Thử hỏi ai còn muốn tìm hiểu để mà post nữa đây ?

TieuQuanGia

Đúng là bài dịch hơi mắc cười tí =)). Nhưng bỏ công dịch là tốt rùi còn đở hơn để tiếng anh ko. Mà game này cũng hay phết đấy=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đúng là bài dịch hơi mắc cười tí =)). Nhưng bỏ công dịch là tốt rùi còn đở hơn để tiếng anh ko. Mà game này cũng hay phết đấy=D>

Google nó dịch từng chữ cứ không dịch nghĩa cả câu nên khi đọc nghe hơi khó hiểu nhưng edit lại nhanh hơn dịch thủ công. Quan trọng game hay là được. Còn cách chơi thì phải thử mới thấy hết cái hay của game chứ!!!

i_love_baby387

Tớ test rồi nhưng do Copy các bước nên dính chữ Sisx.Chưa test mà chụp đc màn hình à?
PS:Các con giời cứ vào xem.Ko hay thì ra ngoài,hay thì dow rồi cũng cút ra 1 cách tự nhiên không biết thanks là gì.Thử hỏi ai còn muốn tìm hiểu để mà post nữa đây ?

Bác bình tĩnh!! Hạ nhiệt hạ nhiệt! Có tui ủng hộ bác nè:D

q630666

Bác bình tĩnh!! Hạ nhiệt hạ nhiệt! Có tui ủng hộ bác nè:D
Chỉ hơi bức xúc với những anh em du kick thôi.Vẫn luôn cảm ơn những người đã ủng hộ :D Nào.Các anh em vào chiến đi.Hóa thân thành người nhện đi cứu thế giới nào :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chỉ hơi bức xúc với những anh em du kick thôi.Vẫn luôn cảm ơn những người đã ủng hộ :D Nào.Các anh em vào chiến đi.Hóa thân thành người nhện đi cứu thế giới nào :))

Bác này quảng cáo dữ nhỉ. Mấy bác đánh du kích xong không click thank mà cứ post hẳn một bài vô thưởng vô phạt mới bó tay.:D

madienyeu

Banned
Cám ơn bác, nghe nói trò này có game SIS trên 3Mb, bác có thể up lên cho anh em được ko?

lephunghien

Game Jar mà nặng 1 MB là chất lượng cũng tốt rùi.Người ta cất công tìm được game mới mọi người nên ủng hộ mới phải :D.Em không thích game Jar không down về chơi nhưng cũng thank bác :))