• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ZingMagic.Chess.Pro.II.v3.00 - Cờ Vua

q630666

[Tổ Game PV]ZingMagic.Chess.Pro.II.v3.00

Một số hình ảnh test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Là 1 game trí tuệ khá quen thuộc.ZingMagic Chess.Pro đa đã giành nhiều giải thưởng cho các ứng dụng nổi tiếng.Cho người chơi với tất cả các cấp độ từ vỡ lòng đến chuyên môn.Bạn có thể chắc chắn rằng ZingMagic.Chess.Pro sẽ cung cấp cho bạn một trò chơi hào hứng và đầy thử thách
2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:
628k kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén file SIS cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Di chuyển băng phím 5 chiều.Nút giữa để chọn quân muốn di chuyển.Ấn nút giữa rồi sẽ hiên ra 2 ô đi đc.Ô màu nhạt là đi đc còn ô màu đậm đi đc nhưng có thể bị đối phuơng thịt.Các bạn khám phá thêm nhé.

Muốn chơi Full thì làm theo cách bạn nì nhé:
Hì, thui tớ bít rùi, các bạn cài xong, vào nhấn option chọn Newgame>>chọn đối thủ>> rùi option>>start game để chơi. Đừng chơi cái "My first name" chơi cái đó chỉ được nửa chừng hà! Tạo game 1 mà bị trial nữa thì ra ngoài tạo tiếp game 2. Bảo đảm hok còn trial đâu!

Last edited by a moderator:

kiddkoi

Hìng như chua Cr@ck đc thì phải! Mìng chơi một số nước là bị ghi Trial version rùi ko chơi nữa! Ai giúp giùm đi

waizwaiz

Híc, mình đã thử hít rùi. Cờ vua, cờ tướng, caro của Zingmagic tất cả đều trial nửa chừng không àh. Tìm kiếm chỗ để điền code mà ko có congvoi ơi! bạn test lại giùm đi! ko có chỗ điền code để đăng ký!

waizwaiz

Hì, thui tớ bít rùi, các bạn cài xong, vào nhấn option chọn Newgame>>chọn đối thủ>> rùi option>>start game để chơi. Đừng chơi cái "My first name" chơi cái đó chỉ được nửa chừng hà!
Sửa bài này lại xíu:
Mỗi lần tạo Newgame chỉ chơi được một ván thui àh! mún chơi ván nữa phải tạo newgame tiếp.
Tại game chưa đăng ký nên đành vậy.

Chỉnh sửa cuối:

hqviet89

Tất cả những games của Tổ Games PDA mình đều thấy có ở trên trang dotsis.com , các bạn cứ lên đó down về cho nhanh. Trên đó còn có nhiều games hay lắm:mad:):mad:):)):))

CongVoi

Super V.I.P
Tất cả những games của Tổ Games PDA mình đều thấy có ở trên trang dotsis.com , các bạn cứ lên đó down về cho nhanh. Trên đó còn có nhiều games hay lắm:mad:):mad:):)):))

Có ai bảo là game của Tổ Game PV là độc quyền đâu trời :-??:-?X-(

q630666

Là 1 thành viên chính thức sao bạn không hiểu đc tiêu chí của diễn đàn nói riêng và của tổ game nói chung.Nhắc lại cho bạn biết tiêu chí của tổ chúng tôi là tìm tòi những game hay rồi cài vào máy,tìm hiểu thật kĩ cách chơi và hướng dẫn chi tiết cho những bạn chưa biết chơi.Bạn nên hiểu là chúng tôi làm vì các bạn chúng tôi ko đc gì.Rất thất vọng vì những con người có suy nghĩ thiển cận như bạn!