• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ZingMagic.Gomoku.Pro.II.v3.00.3 - Cùng Đánh Ca Rô Nhé

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] ZingMagic.Gomoku.Pro.II.v3.00.3 - Cùng Đánh Ca Rô Nhé

Một số hình ảnh đã tested trên N95 8Gb

1.Giới Thiệu Game:
ZingMagic là 1 hãng sản xuất game nổi tiếng.Đây là thể loại Cờ Ca Rô.Trò này ai mà ko biết thì lãng phí 1 đời học sinh rồi
2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:
700 kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 và 320x240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén đc 2 file SIS cài gomokuii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_03 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Gomoku.Pro.II.v3.00.3.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Cách chơi này thì khỏi phải nói rồi phải ko.Ai cứ 5 viên cùng màu trước là thắng thôi à :D

Muốn chơi Full thì làm theo cách bạn nì nhé:
Hì, thui tớ bít rùi, các bạn cài xong, vào nhấn option chọn Newgame>>chọn đối thủ>> rùi option>>start game để chơi. Đừng chơi cái "My first name" chơi cái đó chỉ được nửa chừng hà! Tạo game 1 mà bị trial nữa thì ra ngoài tạo tiếp game 2. Bảo đảm hok còn trial đâu!

Chỉnh sửa cuối:

kanvicofbon

:D Very nice! Tuy chơi không giỏi nhưng khi chơi trò này, em lại nhớ...mấy bạn gái học chung lớp hồi xưa :((

tienthembg

Bác ơi sao em tải về cài chỉ chơi được 1 tý nó báo bản dùng thử, không chơi được nữa. Em cài đúng như hướng dẫn. Cả game cờ vây cũng vậy. Chỉ có mỗi cờ tướng là ok thôi.

symbianhacker

Trò này có full đâu CongVoi, cài như hướng dẫn vẫn chỉ chơi được vài nước là ko chơi được nữa :p

CongVoi

Super V.I.P
Trò này có full đâu CongVoi, cài như hướng dẫn vẫn chỉ chơi được vài nước là ko chơi được nữa :p

Hì, thui tớ bít rùi, các bạn cài xong, vào nhấn option chọn Newgame>>chọn đối thủ>> rùi option>>start game để chơi. Đừng chơi cái "My first name" chơi cái đó chỉ được nửa chừng hà! Tạo game 1 mà bị trial nữa thì ra ngoài tạo tiếp game 2. Bảo đảm hok còn trial đâu!

symbianhacker

Mình đã làm như CongVoi nói nhưng chơi 1 lúc nó vẫn bị "disable", mình đã tạo rất nhiều "New game" nhưng vẫn không được. Nếu mình đánh thua thì được chơi tiếp, còn nếu thắng sẽ bị "disable" và không cho chơi nữa, bó tay =))

waizwaiz

Mình đã làm như CongVoi nói nhưng chơi 1 lúc nó vẫn bị "disable", mình đã tạo rất nhiều "New game" nhưng vẫn không được. Nếu mình đánh thua thì được chơi tiếp, còn nếu thắng sẽ bị "disable" và không cho chơi nữa, bó tay =))

Sorry nhé, tại lúc sáng làm thử và chơi được trọn vẹn một ván nên tưởng là thành công rui! :( nhưng chơi tiếp ván thứ 2 thì nó lại trial và disable như bạn nói vậy.
Vì vậy mún chơi ván nữa đành phải tạo cái newgame tiếp mà chơi thui. Mỗi newgame chỉ chơi được một ván thui àh! Cứ thoải mái mà tạo, xong rùi xóa. chả sao cả.

Còn bạn nào mún chơi caro thì mình có cái gomoku I của zingmagic không khác gì cái gomoku II cả. Đặc biệt chơi caro thoải mái mà không bao giờ bị disable!
Nhớ bỏ đuôi 7z đi nhé!

symbianhacker

Sorry nhé, tại lúc sáng làm thử và chơi được trọn vẹn một ván nên tưởng là thành công rui! :( nhưng chơi tiếp ván thứ 2 thì nó lại trial và disable như bạn nói vậy.
Vì vậy mún chơi ván nữa đành phải tạo cái newgame tiếp mà chơi thui. Mỗi newgame chỉ chơi được một ván thui àh! Cứ thoải mái mà tạo, xong rùi xóa. chả sao cả.

Còn bạn nào mún chơi caro thì mình có cái gomoku I của zingmagic không khác gì cái gomoku II cả. Đặc biệt chơi caro thoải mái mà không bao giờ bị disable!
Nhớ bỏ đuôi 7z đi nhé!
Bản Gomoku I mình cũng có rồi :p

271761431

chi can regit mot so bat ki la choi duoc.moi lan cac ban cu nhap dai 1 so bat ki.
vi du:12345 ỏ bat cu so nao ban mun