• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tôi đang cần themes cho P910i

quytram1

chào các anh em trong diễn đàn,tôi đang dùng SE P910i,muốn có vài cái themes cho nó nhưng ko tìm được,nhìn mãi mấy cái có sẵn trong máy mà thấy chán.anh em nào có thể giúp tôi thì post lên hộ tôi nhé,thanks rất nhiều(có ứng dụng nũa thì càng tốt)

quytram1

cảm ơn bạn rất nhiều nhưng mà bạn cho mình hỏi themes của p910 vs p910i dùng chung dc ko?chán máy này lắm rồi nhưng là máy kỉ niệm nên ko bỏ dc,mình đang xài con N97 nữa,con này thì ko fair nghĩ ;))

quytram1

thanks bác nhiều!!!à có phần mềm bản đồ nào không cho tui với,cả games nữa,hehe

xuandung11a2

Well-Known Member
http://sep800.uw.hu/
Trang này có tất cả về P910i,xxx,game,theme(thử dùng tracker 4.04 đi,đẹp lắm)soft.Rất đầy đủ và phong phú.Mình cũng đang dùng em nó này.\
Gamem thì có 1 vài game hay như:Soldier Ants 3.03(Giống Gound Bound),Legacy(nhập vai),Ultimate Football,Sky Force Reloaded,Commander....Nói chung là khá nhiều.Game giả lập thì có trình giả lập Snes9x -giả lập game Super Nintendo cực hay,NESROM(giả lập game điện tử 4 nút như Contra,Mario ngày xưa...)...Lại có cả game bắn súng như Half life (DOOM)...Nếu cần thì mình sẽ giới thiệu vài game hay trên nền snes9x cho.
:)

quytram1

http://sep800.uw.hu/
Trang này có tất cả về P910i,xxx,game,theme(thử dùng tracker 4.04 đi,đẹp lắm)soft.Rất đầy đủ và phong phú.Mình cũng đang dùng em nó này.\
Gamem thì có 1 vài game hay như:Soldier Ants 3.03(Giống Gound Bound),Legacy(nhập vai),Ultimate Football,Sky Force Reloaded,Commander....Nói chung là khá nhiều.Game giả lập thì có trình giả lập Snes9x -giả lập game Super Nintendo cực hay,NESROM(giả lập game điện tử 4 nút như Contra,Mario ngày xưa...)...Lại có cả game bắn súng như Half life (DOOM)...Nếu cần thì mình sẽ giới thiệu vài game hay trên nền snes9x cho.
:)

Posted via Mobile Device

quytram1

bác Xuân Dũng ơi trang bác cho tui toàn tiếng Tây Ban Nha hay sao thế@@!
tôi vào mà chẳng hiểu j` cả,bác làm ơn chỉ giáo dùm nha!thanks bác nhiều,anh em ủng hộ nhiều quá,hạnh phúc ghê:O

Nguyen_Minh

link die rồi bác Minh 1966 ơi,dù sao cũng thanks bác nhiều

Bài của SV CV dùng link box.net
Link này chưa die! Có die anh sang bên UIQ ứng dụng chung vào chuyên đề tổng hợp ứng dụng ngay bài đầu có hd khôi phục link box.net đó:D
đang Posted via Mobile Device nên hok gửi link đc. Anh thông cảm

quytram1

ok mình sẽ nghiên cứu,nói thật là mình vô cùng gà về nét,biết mỗi chơi games vs vào web,nên mới cần anh em chỉ bảo tận tình,cảm ơn vì sự nhiệt tình của anh em!