• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tối ưu hóa Ram, làm việc tối đa

shadow141206

mình xin giới thiệu một phần mềm khá hay giúp tối ưu hóa Ram cho Smartphone giúp tăng hiệu năng làm việc cho máy !
P/S : mình tạm up link này trước, nó có thể die bất cứ lúc nào (tự động die nếu sau 30 ngày không có ai download) ! các bạn thông cảm. Mình sẽ up link box.net sau, hiện giờ mình quên pasword của box.net rồi ;;)
[HIDE="hide"]http://www.savefile.com/files/1518975[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

kenpham

chương trình này chỉ can thiệp vao RAM dùng cho java (khoảng 450kB) thôi.không hiệu quả cho máy

shadow141206

chương trình này chỉ can thiệp vao RAM dùng cho java (khoảng 450kB) thôi.không hiệu quả cho máy

nhưng mà với các phầm mềm khác có cùng kích thước thì nó cho hiệu quả làm việc tối đa rồi đấy ! Hy vọng bạn sẽ hài lòng với nó !:D

kenpham

chính vì máy UIQ 3.0 rất ít sử dụng java, nên mình mới nói ct này ko hiệu quả cho máy. hầu hết các chương trình các bạn sử dụng đều là định dạng SIS hoặc SISX, nên nó sẽ sử dụng RAM dành riêng, trong khi fần mềm này chỉ can thiệp được vào phần RAM dùng cho java (rất hạn chế, có 450kb so với 15Mb RAM free của máy)

thanhnhut87

soft này lúc trước mình có xài rồi,nhưng thấy ko hiệu quả nên xóa đi,hy vọng sẽ có phần mềm tối ưu hóa ram tốt hơn cho p990

at007

cái này có lâu bên Symbian OS60 rồi,hồi mình dùng Nokia 3230 dùng tới nó rồi ,nói chung cũng không bằng SWpro hay procexp_uiq3 về mặt giải phóng RAM