• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Tom Clancy's HAWX ] - Game bắn may bay HOT cho 5800

ryanpcworld

Mình search thấy có game này hay nên upload cho các bạn dow , đồ họa đẹp . Các bạn chỉ cần Dowload về máy rồi cho vào đt install là ok vì nó la file .jar . Game này chỉ chơi " mượt và đẹp " trên FW v20.0.12 b-)
Chú ý : các bạn có thể dùng bút chỉ thẳng vào màn hình để điều khiển máy bay ( cách này rất nhạy và hay )

BẢN ENGLISH
Bản này mình đã mod lại Icon :

LINK DOWNLOAD :
MediaFire http://www.mediafire.com/?mdjnbjvnluw

Or :

Megaupload http://www.megaupload.com/?d=44XLEO91
Download rồi thì click Thank mình nhé ^^ ! Cám ơn JackPham đã " báo " cho mình biết có bản English !

Chỉnh sửa cuối:

bemapsatthu

thank ryanpcworld nhiều nha co game gì hay thi pót lên cho anh em thưỡng thức nha ban quote cai ne:):)=D>=D>;)

m0nk3y86

Hix, đồng chí mod lại icon mà ko chỉnh lại ngôn ngữ giao diện, ko hỉu đây là tiếng nước nào, may còn dịch đc :D

ilikenokia

Nghe nói game này xây dựng dựa trên cơ sở bản đồ của Google Map - mang lại cảm giác thực khi chơi.
Phiên bản này chắc là dùng tiếng Tây ban nha.

ryanpcworld

Hix, đồng chí mod lại icon mà ko chỉnh lại ngôn ngữ giao diện, ko hỉu đây là tiếng nước nào, may còn dịch đc :D

Cám ơn bạn đã góp ý , mình kô biết cách mod ngôn ngữ lại cho game , bạn biết có thể chia sẻ cho mình ! Thanks ^^

jackpham

lại game java,chơi bằng cái bàn phím ảo bực lắm

Game này mình thấy no vừa cho bàn phím ảo vừa sử dụng bút di chuyển máy bay được luôn đó. nếu bạn nào ko muốn màn hình bị che thì hãy sử dụng bàn phím ảo của game.

ryanpcworld

lại game java,chơi bằng cái bàn phím ảo bực lắm
các bạn chú ý . Nếu muốn chơi nhanh thì mình có thể trực tiếp điều khiển qua màn hình ( chỉ bút thẳng vào màn hình ) di chuyển rất nhạy .
- Còn Phím Ảo đó là của Game có sẵn chứ kô phải Game này kô Fullscreen

nam303hp

Game này hay đấy, chơi giống SkyForce, tuy đồ hoạ ko đẹp bằng, thi thoảng thay đổi cách chơi cho thú vị.

ryanpcworld

sao minh ko down được nhỉm toàn báo processing download request :((
bạn ko Download đc là do Host của Mediafire thỉnh thoảng bị như vậy . Mình sẽ up lên host của Megaupload cho bạn !
- Bạn kéo lên bài viết đầu của mình sẽ thấy !

babyduck89

Game này hay đấy, chơi giống SkyForce, tuy đồ hoạ ko đẹp bằng, thi thoảng thay đổi cách chơi cho thú vị.

Có SkyForce cho 5800 chưa hả pác? hjx hjx cũng symbian mà sao chờ mãi chưa có zợ? :((

m0nk3y86

Có SkyForce cho 5800 chưa hả pác? hjx hjx cũng symbian mà sao chờ mãi chưa có zợ? :((
Thì đã bảo game này cũng "rưa rứa", chơi tạm đi. Còn SkyForce cho S60v5 có hay chưa là do bên thứ 3, kêu gào ở đây có td j, haiz!

m0nk3y86

Anh ơi Em dow về sao nó khi chứng chỉ hết hạn là sao giúp em với :((
Đây là game java, sao lại bị báo chứng chỉ hết hạn hả? Bh thử cài lại, chỉnh ngày giờ lùi lại xem sao. Hỏi nhỏ, đã hackphone chưa vậy?

Chỉnh sửa cuối:

emxai5800

em mới mua cây 5800 nên hôk bík nhìu lắm anh chỉ hộ em thank anh nhiu :( hack phone = cách nào anh :p

m0nk3y86

em mới mua cây 5800 nên hôk bík nhìu lắm anh chỉ hộ em thank anh nhiu :( hack phone = cách nào anh :p
Lần sau mún gì cứ tìm trong box là thấy, chỉ nên hỏi khi nào đã tìm kỹ mà hok thấy -> chưa có :))
Up FW20 để hack -> vào đây tham khảo. Hoặc cách đơn giản là bấm *#0000# rùi check version mới wa wifi (ko fải ai cũng làm đc).
Sau khi up FW20 xong, bh thì hack thui -> vào đây làm theo hướng dẫn.
(Đã thử cài lại bằng cách lùi ngày giờ về trước 1 khoảng time chưa, xem còn hết hạn ko)