• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 20 ứng dụng F-U-L-L (PXL file) cho iPhone

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Tổng hợp 20 ứng dụng xài thoải mái dành cho iPhone ( PXL file )

List ứng dụng :

Download :

http://www.adrive.com/public/42144e3e64ba38079acdd5ba9e60fc846bf049e110d342061d8bf046c09cb553.html

Chỉnh sửa cuối:

tuyen247

quá haY MÌNH RẤT THÍCH NHỮNG BÀI BẠN POST , BẠN VÀ CAOCAOTAC BÊN TINH TE LÀ NUMBER ONE , THANK BẠN

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
quá haY MÌNH RẤT THÍCH NHỮNG BÀI BẠN POST , BẠN VÀ CAOCAOTAC BÊN TINH TE LÀ NUMBER ONE , THANK BẠN

Cám ơn bạn ủng hộ , xin nhắc thêm là mấy cái Patch thì các bạn phải cài ứng dụng đã rồi chạy Patch là được . Chúc vui !

tuyen247

YES , CÒN MỘT CÁI QUAN TRỌNG NỮA LÀ CUTOMIZE CHO 114 FULL CO KO BẠN , NẾU CÓ CHO MÌNH XIN VỚI , THANK BẠN NHIỀU

XuanTruong

Super V.I.P
YES , CÒN MỘT CÁI QUAN TRỌNG NỮA LÀ CUTOMIZE CHO 114 FULL CO KO BẠN , NẾU CÓ CHO MÌNH XIN VỚI , THANK BẠN NHIỀU

Add Source của Handheld vào là có ngay! Lần sau không được Post bài toàn chữ HOA Bạn nhé!!!;;)

tuyen247

Add Source của Handheld vào là có ngay! Lần sau không được Post bài toàn chữ HOA Bạn nhé!!!;;)
sory thak đã nhắc nhở , à hầu hết các cutomize free đều ko thay đổi đupo7c carier , à cho mình hỏi thêm nếu mình donate thì sài được 10 năm , có thiệt ko bạn?mong bạn cho ý kiến thank=D>

lamdacthanh

Cám ơn Pác NguyenThanhTuan đã chia sẽ với mọi người những chương trình cho IP. Nhưng mà pác cai link trên dowload k đc pác có thể post link khac đc hem? Thank

XuanTruong

Super V.I.P
Cám ơn Pác NguyenThanhTuan đã chia sẽ với mọi người những chương trình cho IP. Nhưng mà pác cai link trên dowload k đc pác có thể post link khac đc hem? Thank

Link vẫn tốt, Bạn kích chuột vào link và chờ tý là OK! Dùng trình duyệt Firefox đi!:D

snoopytl2003

em mới xài iphone nên ko biết gì. mấy anh cho em hỏi những file trên load về rồi làm sao cài vào iphone được vậy.cảm ơn mấy anh nhiều

linhquangtri

em mới xài iphone nên ko biết gì. mấy anh cho em hỏi những file trên load về rồi làm sao cài vào iphone được vậy.cảm ơn mấy anh nhiều

Bạn hảy kết nối Iphone với Ibrick hoạc là iPhone PC Suite tiếp đến chon app và cài đặt thôi
Chọn đường dẫn tới file pxl của bạn tải về đo

dalat2012

Hot!!!Tổng hợp 20 ứng dụng F-U-L-L ( PXL file) cho iPhone

Tuyêt vòi, cam ơn nhiêu lám